മണിക്കുട്ടൻ എന്ന നടനെ മലയാളികൾക്ക് ഏറെ ഇഷ്ടമാണ് കായംകുളം കൊച്ചുണ്ണി എന്ന സീരിയലിലൂടെ അഭിനയരംഗത്തേക്ക് കടന്നുവന്ന താരം വിനയൻ സംവിധാനം ചെയ്ത ബോയ്ഫ്രണ്ട് എന്ന ചിത്രത്തിലാണ് നായകനായി അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ച് പിന്നീട് താരം സഹനടനായി നായകനായി നിരവധി ചിത്രങ്ങളിൽ അഭിനയിച്ചു എന്നിരുന്നാൽ തന്നെയും താരത്തിന് വേണ്ടത്ര സ്ഥാനം മലയാള സിനിമയിൽ കിട്ടിയോ എന്ന് സംശയമാണ്. മലയാളത്തിലെ ഒട്ടുമിക്ക സൂപ്പർ താരങ്ങളോടൊപ്പം സൂപ്പർ

സംവിധായകരോടൊപ്പം അഭിനയിക്കാനുള്ള ഭാഗ്യം അവതാരത്തിനു ലഭിച്ചു ഇടയ്ക്കായിരുന്നു താരം ബിഗ്ബോസ് സീസൺ ത്രീ ഒരു മത്സരാർത്ഥിയായ എത്തിയിരുന്നത് എന്നാൽ ഇതിലൂടെ താരത്തിനെ തലവര തന്നെ മറിയുകയായിരുന്നു സ്വഭാവം കണ്ടിട്ട് താരത്തിന് ഏറെ ആരാധകരുണ്ട് ഇതുമൂലം താരത്തിന് ഏറെ പ്രശസ്തിയും സമ്പാദിക്കാൻ കഴിഞ്ഞു ബിഗ്ബോസ് മലയാളം സീസൺ ഏറെ സഹായിച്ചു. പ്രിയദർശൻ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന മരയ്ക്കാർ അറബിക്കടലിലെ സിംഹം എന്ന ചിത്രത്തിൽ ഒരു പ്രധാന വേഷത്തിൽ താരം എത്തിയിരുന്നു മണിരത്നം നിർമ്മിച്ച നെറ്റ്ഫ്ലിക്സ്

റിലീസ് ചെയ്യുന്ന നവരസ എന്ന ചിത്രത്തിൽ ഒരു പ്രധാന വേഷത്തിൽ മണിക്കുട്ടൻ എത്തുന്നുണ്ട് ആ ഭാഗം സംവിധാനം ചെയ്തിരിക്കുന്നത് പ്രിയദർശനാണ് താരത്തിനെ അഭിനയം തന്നിട്ട് പ്രിയദർശൻ നോട് ചോദിച്ചു അത്രയും മണികുട്ടൻ എന്ന് തന്നെ ഏറെ സന്തോഷിപ്പിക്കുന്നു മണിക്കുട്ടൻ പറയുന്നു ഇപ്പോൾ വിവാഹത്തെക്കുറിച്ച് താരം തുറന്നുപറയുകയാണ് തനിക്ക് ആരോടും പ്രണയമില്ലെന്നും തനിക്കൊരു പ്രണയമുണ്ടെന്ന് ചിലതിനു വിവാഹത്തിലെ അവസാനിക്കുകയുള്ളൂ വീട്ടിൽ വിവാഹ ആലോചനകൾ നടക്കുന്നുണ്ട് പറ്റിയ ഒരു പെൺകുട്ടിയെ വിവാഹം കഴിക്കുമെന്നും ആണ് താരം തുറന്നു പറയുന്നത്