എം.വി.ഗോവിന്ദൻ അടിയന്തര യോഗം വിളിച്ചു. എം കെ കണ്ണനും പങ്കെടുക്കുന്നു. - Heal Of News

എം.വി.ഗോവിന്ദൻ അടിയന്തര യോഗം വിളിച്ചു. എം കെ കണ്ണനും പങ്കെടുക്കുന്നു.

കരുവന്നൂർ സഹകരണ ബാങ്കിലെ സാമ്പത്തിക തട്ടിപ്പ് പ്രശ്നം പരിഹരിക്കാൻ എകെജി സെന്ററിൽ യോഗം. കേരള ബാങ്ക് വൈസ് ചെയർമാൻ എം.കെ.കണ്ണനും , സിപിഎം. സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി സി.പി.ടി എം.വിയുടെ അധ്യക്ഷതയിൽ ചേരുന്ന യോഗത്തിൽ പങ്കെടുക്കും. കരുവന്നൂർ ബാങ്ക് തട്ടിപ്പ് സംബന്ധിച്ച് എൻഫോഴ്സ്മെന്റ് ഡയറക്ടറേറ്റിന്റെ (ഇഡി) അന്വേഷണവുമായി ബന്ധപ്പെട്ടാണ് യോഗം.

ലോക്‌സഭാ തിരഞ്ഞെടുപ്പ് അടുത്തിരിക്കെ കരുവന്നൂർ വിഷയം രാഷ്ട്രീയ എതിരാളികൾക്ക് ആയുധമാക്കാൻ സിപിഎമ്മിന് താൽപര്യമില്ല.

പണം നഷ്ടപ്പെട്ടവർക്ക് തിരികെ നൽകി ജനരോഷം ശമിപ്പിക്കാനാണ് ശ്രമം. കരുവന്നൂർ തട്ടിപ്പിനിരയായവർക്ക് കേരള ബാങ്കിൽ നിന്ന് 50 കോടിയോളം രൂപ കൈമാറാൻ പദ്ധതിയുണ്ട്. വിഷയം പരിഗണനയിലാണെന്ന് എം.കെ.കണ്ണൻ വ്യക്തമാക്കി. ഈ വിഷയവും സഹകരണ മേഖലയിൽ അടിയന്തരമായി നടപ്പാക്കേണ്ട വിഷയങ്ങളും യോഗത്തിൽ ചർച്ച ചെയ്യും.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *