‘കുറുക്കൻ’; ട്രെയ്‌ലർ പുറത്ത്‌

ഏറെ നാളുകൾക്ക് ശേഷം ശ്രീനിവാസനും മകൻ വിനീത് ശ്രീനിവാസനും ഒന്നിക്കുന്ന ചിത്രമാണ് കുറുകൻ.

ഒരിടവേളയ്ക്ക് ശേഷം ശ്രീനിവാസൻ മലയാള സിനിമയിലേക്ക് തിരിച്ചെത്തുന്നതിനാൽ ഇതൊരു പ്രത്യേക ചിത്രമാണ്. ചിത്രത്തിന്റെ ട്രെയിലർ പുറത്തിറങ്ങി, അതിൽ ശ്രീനിവാസൻ ഒരു പ്രത്യേക സ്ഥലത്തുണ്ടായിരുന്നതിന് തെളിവുണ്ടോ എന്ന് കോടതിയിൽ ചോദിക്കുന്ന ഒരു രംഗമുണ്ട്, ഫോണിലെ ഫോട്ടോകളോ വീഡിയോകളോ പോലെ. ജഡ്ജി ഇത് തമാശയായി കാണുന്നു. ഒരു കേസ് അന്വേഷിക്കുന്നതാണ് സിനിമയെന്ന് ട്രെയിലറിൽ നിന്ന് നമുക്ക് മനസ്സിലാക്കാം. ശ്രീനിവാസൻ, വിനീത് ശ്രീനിവാസൻ, ഷൈൻ ടോം ചാക്കോ തുടങ്ങി നിരവധി പ്രമുഖ താരങ്ങൾ ചിത്രത്തിലുണ്ട്. നവംബറിൽ കൊച്ചിയിൽ സിനിമയുടെ ചിത്രീകരണം ആരംഭിച്ചു. ജയലാൽ ദിവാകരൻ ആണ് സംവിധായകൻ, വർണചിത്രയുടെ ബാനറിൽ മഹാസുബൈറാണ് ചിത്രം നിർമ്മിക്കുന്നത്. മനോജ് രാംസിംഗ് തിരക്കഥയും സംഭാഷണവും എഴുതിയിരിക്കുന്നു, ജിബു ജേക്കബ് ഛായാഗ്രഹണം നിർവ്വഹിക്കുന്നു. സിനിമ തുടങ്ങുന്നതിന് മുമ്പ് തന്റെ പിതാവിന്റെ ആരോഗ്യനില മെച്ചപ്പെടാൻ തങ്ങൾ കാത്തിരിക്കുകയായിരുന്നുവെന്ന് വിനീത് ശ്രീനിവാസൻ ഒരു അഭിമുഖത്തിൽ പറഞ്ഞിരുന്നു. ഇപ്പോൾ അച്ഛൻ സുഖം പ്രാപിച്ചതിനാൽ, സിനിമയിൽ പ്രവർത്തിക്കാനും മികച്ചതാക്കാനുമുള്ള ആവേശത്തിലാണ് എല്ലാവരും.