നിതീഷ് കുമാർ ഓഫർ നിരസിച്ചതിനെത്തുടർന്ന് മല്ലികാർജുൻ ഖാർഗെയെ ഐഎൻഡിഐഎ ബ്ലോക്ക് മേധാവിയായി നിയമിച്ചു: ഉറവിടങ്ങൾ - Heal Of News

നിതീഷ് കുമാർ ഓഫർ നിരസിച്ചതിനെത്തുടർന്ന് മല്ലികാർജുൻ ഖാർഗെയെ ഐഎൻഡിഐഎ ബ്ലോക്ക് മേധാവിയായി നിയമിച്ചു: ഉറവിടങ്ങൾ

ബിഹാർ മുഖ്യമന്ത്രി നിതീഷ് കുമാർ ഈ വാഗ്‌ദാനം നിരസിച്ചതിനെത്തുടർന്ന് കോൺഗ്രസിന്റെ നിലവിലെ മല്ലികാർജുൻ ഖാർഗെയെ ശനിയാഴ്ച I.N.D.I.A ബ്ലോക്ക് മേധാവിയായി നിയമിച്ചതായി വൃത്തങ്ങൾ അറിയിച്ചു.2024ലെ ലോക്‌സഭാ തിരഞ്ഞെടുപ്പിൽ ബിജെപിയെ നേരിടാനും പരാജയപ്പെടുത്താനും ഇന്ത്യൻ നാഷണൽ ഡെവലപ്‌മെന്റ് ഇൻക്ലൂസീവ് അലയൻസ് (ഇന്ത്യ) എന്ന ബാനറിന് കീഴിൽ 28 പ്രതിപക്ഷ പാർട്ടികൾ ഒന്നിച്ചു.എന്നാൽ, കൺവീനറെ നിയമിക്കുന്നതുൾപ്പെടെ ഒട്ടേറെ പ്രശ്നങ്ങൾ സഖ്യത്തിനുള്ളിൽ ഇനിയും പരിഹരിക്കാനുണ്ട്.ഭൂരിപക്ഷം പശ്ചിമ ബംഗാൾ, പഞ്ചാബ് എന്നിവിടങ്ങളിലെ 13 ലോക്‌സഭാ സീറ്റുകളിലും ആം ആദ്മി പാർട്ടി വിജയിക്കുമെന്ന് അടുത്തിടെ ഭഗവന്ത് മാൻ അവകാശപ്പെട്ട സീറ്റുകളെക്കുറിച്ചുള്ള അവകാശവാദങ്ങളും എതിർവാദങ്ങളും കാരണം പ്രതിപക്ഷ ബ്ലോക്കിലെ അംഗങ്ങളുമായുള്ള സീറ്റ് പങ്കിടൽ ചർച്ചകളും ഇതുവരെ ഫലവത്തായില്ല. .

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *