പ്രാണപ്രതിഷ്ഠ: കേരളത്തിൽ നിന്ന് അയോധ്യയിലേക്ക് യാത്ര ചെയ്യാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നത് ആരാണ്? സംഘപരിവാര്‍ അക്ഷതം 3.5 ദശലക്ഷം വീടുകളിലെത്തി. - Heal Of News

പ്രാണപ്രതിഷ്ഠ: കേരളത്തിൽ നിന്ന് അയോധ്യയിലേക്ക് യാത്ര ചെയ്യാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നത് ആരാണ്? സംഘപരിവാര്‍ അക്ഷതം 3.5 ദശലക്ഷം വീടുകളിലെത്തി.

രാമക്ഷേത്രത്തിൽ പ്രാണപ്രതിഷ്ഠാ ചടങ്ങ് നടക്കുമ്പോൾ രാജ്യത്തിന്റെ ശ്രദ്ധ അയോധ്യയിലേക്ക് തിരിയുന്നു.രാഷ്ട്രീയ നേട്ടത്തിനുള്ള ശ്രമമെന്ന് എതിര്‍പക്ഷ വിശേഷിപ്പിച്ച സ്വാതന്ത്ര്യാനന്തരമുള്ള ഏറ്റവും വലിയ പരിപാടിയിൽ കേരളത്തിൽ നിന്ന് ആരായിരിക്കും പങ്കെടുക്കുക?പരിപാടിക്കുള്ള അതിഥികളുടെ ലിസ്റ്റ് പ്രസിദ്ധീകരിച്ചെങ്കിലും പങ്കെടുത്തവരുടെ കൃത്യമായ ചിത്രം ഇപ്പോഴും വ്യക്തമല്ല.വിഎച്ച്പി സംസ്ഥാന അധ്യക്ഷൻ വിജി തമ്ബിയാവും കേരളത്തിലെ സംഘ് സംഘടനയെ പ്രതിനിധീകരിച്ച് അയോധ്യയിലേക്ക് പോകുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു.മാതാ അമൃതാനന്ദമയി ഉൾപ്പെടെ വിവിധ സന്യാസിമാരും ഉണ്ടാകും.അയോധ്യ പ്രാണപ്രതിഷ്ഠയ്‌ക്കൊപ്പം രാമക്ഷേത്രത്തിലെ അക്ഷതം സംസ്ഥാനത്തെ 35,000 വീടുകളിൽ എത്തിക്കുമെന്ന് സംഘപരിവാർ സംഘടനകൾ അറിയിച്ചു. പ്രവർത്തകർ വീടുകളിലെത്തി അക്ഷതം വിതരണം ചെയ്യും.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *