ആരാധകരുടെ എല്ലാം മനസ്സിൽ കോളിളക്കം സൃഷ്ടിച്ചുകൊണ്ട് പ്രിയതാരത്തിന്റെ ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ വീണ്ടും

സോഷ്യൽ മീഡിയകളിലൂടെ ചലച്ചിത്രരംഗത്തേക്ക് കടന്നുവന്ന ഒട്ടേറെ താരങ്ങൾ ആണുള്ളത്. ഒരു സമയത്ത് തരംഗം തന്നെ സൃഷ്ടിച്ചിരുന്ന ടിക്ടോക്കിലൂടെ ഒട്ടേറെ പുതുമുഖ ചലച്ചിത്രങ്ങൾ വെള്ളിത്തിരയിലേക്ക് കടന്നു എത്തിയിട്ടുണ്ട്.

അതുപോലെതന്നെ ടിക്ടോക്കിലൂടെ പ്രേക്ഷകർക്ക് പ്രിയങ്കരിയായി മാറിയ ഒരു താരമാണ് പ്രിയ തിവാരി. ടിക്ടോക്കിലൂടെ ഉള്ള തന്റെ അഭിനയ മികവ് കൊണ്ട് ലക്ഷക്കണക്കിന് ആരാധകരാണ് അതിലൂടെ മാത്രം താരം നേടിയെടുത്തത്. പിന്നീട് എല്ലാ സോഷ്യൽ മീഡിയകളിലും താരം സജീവമായി തന്നെ നിലകൊണ്ടു.

പിന്നീട് ഒരു സമയത്ത് ടിക്ടോക്ക് നിരോധിച്ചത് മൂലം പിന്നീട് അത് ഇൻസ്റ്റഗ്രാം ഇലേക്ക് വഴിമാറി. പിന്നീട് തന്റെ ആരാധകരെല്ലാം ആകർഷിച്ചത് തന്നെ ഇൻസ്റ്റഗ്രാം പേജിലൂടെ ഉള്ള അഭിനയമികവ് കൊണ്ട് ആയിരുന്നു.

അതിലൂടെ തന്നെയും താരത്തിന് തന്നെ ആരാധകരെല്ലാം വീണ്ടെടുക്കുവാൻ ശ്രമിച്ചു അതിൽ ഏറെ ആരാധകരെ ആകർഷിക്കുവാനും സാധിച്ചു. അഭിനയ മികവുകൊണ്ടും ശരീരസൗന്ദര്യവും താരം ഒട്ടേറെ ആരാധകരെ നേടിയെടുത്തിട്ടുണ്ട്.

ഒരു മോഡൽ കൂടിയായ താരം മോഡൽ ഫോട്ടോഷൂട്ട് കളും ചെയ്യാറുണ്ട്. സാരം ചെയ്യുന്ന ഓരോ മോഡൽ ഫോട്ടോസ് കുട്ടികളുടെ ഫോട്ടോസുകളും വീഡിയോകളും എല്ലാം തന്നെ താരം തന്നെ ഇൻസ്റ്റഗ്രാം പേജിലൂടെ ആരാധകർക്ക് വേണ്ടി പങ്കുവയ്ക്കാറുണ്ട്.

ലക്ഷക്കണക്കിന് ആരാധകരുള്ള താര പങ്കുവയ്ക്കുന്ന തന്നെ ഫോട്ടോകൾ അത്രയും തന്നെ പെട്ടെന്ന് തന്നെ വൈറൽ ആവുകയും ചെയ്യാറുണ്ട്. തന്റെ ആരാധകരുടെ ഇഷ്ടങ്ങൾക്ക് അനുസൃതമായാണ് താരം തന്നെ മോഡൽ ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ ചെയ്യാറുള്ളത്.

ചെറിയൊരു ഫോട്ടോഷൂട്ട് ലൂടെ തന്നെ മാത്രവും വയറലായ ഒട്ടേറെ താരങ്ങളുണ്ട്. അതുകൊണ്ടുതന്നെ ഏതറ്റംവരെയും പോയി തന്നെ ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ നിർത്താൻ വേണ്ടി ഏതൊരാളും തയ്യാറുമാണ്.

സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ എപ്പോൾ കൂടുതലായും കാണാൻ സാധിക്കുന്ന ഗ്ലാമർ ഫോട്ടോസുകൾ ആണ്. സാരങ്ങൾ കൂടുതലായും തങ്ങളുടെ ഹോട്ട് ആൻഡ് ബോൾഡ് ലുക്കിലുള്ള ചിത്രങ്ങളാണ് പോസ്റ്റ് ചെയ്യാറുള്ളത്.

അതുപോലെതന്നെ സോഷ്യൽ മീഡിയ ഇടങ്ങളിൽ ഗ്ലാമറസ് ഫോട്ടോകൾ പങ്കുവയ്ക്കുന്ന ഒരു താരമാണ് പ്രിയ. താരം ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പങ്കുവെച്ചിരിക്കുന്നത് ലെ ഹോട്ട് ആൻഡ് ബോൾഡ് ബുക്കിലുള്ള ചിത്രങ്ങളാണ് ചിത്രങ്ങൾ കണ്ടെത്താൻ ഇരിക്കുകയാണ് കാലത്തിന്റെ ആരാധകർ.

Leave a comment

Your email address will not be published.