തെലുങ്ക് സിനിമയിലൂടെ ആരാധക ഹൃദയം കീഴടക്കിയ നായികയാണ് റാഷിദ് എന്ന് താരത്തെ ആരാധകർക്ക് വലിയ സുപരിചിതമായിരുന്നു എങ്കിലും പൃഥ്വിരാജ് ബ്രഹ്മം എന്ന ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിച്ചതോടെ മലയാളികൾക്ക് താരത്തെ ഏറെ ഇഷ്ടമായി. വില്ലൻ എന്ന മോഹൻലാൽ ചിത്രത്തിലായിരുന്നു താരം ആദ്യമായി മലയാളത്തിലെത്തിയത് പിന്നീട് താരത്തെ സിനിമയിൽ സജീവമായി കണ്ടില്ല.

ആദ്യ ചിത്രത്തിൽ മികച്ച അഭിനയം കാഴ്ച വെച്ചിരുന്നെങ്കിൽ താരത്തെ കാണാത്തത് എന്താണെന്ന് ആരാധകർ സിദ്ധിച്ചിരുന്നു എന്നാൽ തെലുങ്ക് സിനിമാ മേഖലയിൽ സജീവമായി നടിയാണ്. വളരെ നാളത്തെ ഇടവേളയ്ക്ക് ശേഷമാണ് പൃഥ്വിരാജിനെ ബ്രഹ്മം എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെ താരം മലയാള ചലച്ചിത്ര ലോകത്തിലേക്ക് വീണ്ടും സജീവമാകുന്നത് മികച്ച നടിയാണെന്ന് തെളിയിച്ചു കഴിഞ്ഞു എന്ന് തന്നെയാണ് പറയാൻ കഴിയുന്നത്.
സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ആക്ടീവായ താരത്തിന് ഹോട്ട് ചിത്രങ്ങൾ ആണ് ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ കീഴടക്കുന്നത്.

പൃഥ്വിരാജ് നായിക അതു കൊണ്ടു തന്നെ താരത്തിന് ഇപ്പോൾ മലയാളത്തിൽ ആരാധകരും കൂടുതലാണ്. താരത്തിനെ ഹോട്ട് ചിത്രങ്ങൾ ആണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലാകുന്നത്. കിടിലൻ ബുക്കിംഗ് സ്റ്റൈലിഷ് ഹോട്ടലുകളിലാണ് താരസുന്ദരി എത്തിയിരിക്കുന്നത് ചിത്രത്തിന് മികച്ച അഭിപ്രായമാണ് സോഷ്യൽമീഡിയയിൽ ലഭിച്ചു കൊണ്ടിരിക്കുന്നത്. താരം സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പങ്കുവയ്ക്കുന്ന അധിക ചിത്രവും ഹോട്ട് ലുക്കിൽ ഉള്ളതാണ്.