പ്രേമം സിനിമയിലെ മലർ മിസ്സിന് പകരം മനസ്സിൽ കണ്ടു വച്ചിരുന്നത് മറ്റൊരു താരത്തെ ആയിരുന്നു - Heal Of News

പ്രേമം സിനിമയിലെ മലർ മിസ്സിന് പകരം മനസ്സിൽ കണ്ടു വച്ചിരുന്നത് മറ്റൊരു താരത്തെ ആയിരുന്നു

2015 ൽ തീയേറ്ററുകൾ ഇളക്കി മറിച്ച സിനിമ ആയിരുന്നു പ്രേമം മൂവി.നിവിൻ പൊളി, സായി പല്ലവി, മഡോണ സെബാസ്റ്റ്യൻ, അനുപമ, കൃഷ്ണ ശങ്കർ, ശബരീഷ്, വിനയ് ഫോർട്ട്, സൗബിൻ തുടങ്ങിയവർ ആണ് സിനിമയിലെ പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങൾ. പ്രേ​മം സിനിമയിലെ മലർ മിസ്സിനെ അറിയാത്തവർ ആരും ഉണ്ടാവില്ല.

സിനിമയിൽ മ​ല​ര്‍ മി​സാ​യി ആ​ദ്യം മ​ന​സി​ല്‍ ക​ണ്ടി​രു​ന്ന​ത് മ​ല​യാ​ളി​യും തെ​ന്നി​ന്ത്യ​ന്‍ താ​ര​വും സു​ന്ദ​രി​യാ​യ അ​സി​നെ ആയിരുന്നു. പി​ന്നീ​ട് ആണ് ഈ ​വേ​ഷം സാ​യി പ​ല്ല​വി​ക്ക് നൽകിയത്. എന്തായാലും ആ തീരുമാനം ശരിയായി എന്ന് കാലം പിന്നീട് തെളിയിച്ചു.

പ്രേ​മം എ​ന്ന സി​നി​മ​യി​ലൂ​ടെ മ​ല​യാ​ള സി​നി​മ​യു​ടെ ച​രി​ത്ര​വും ഗ​തി​യും മാ​റ്റി​യെ​ഴു​തി​യ സം​വി​ധാ​യ​ക​ന്‍ അ​ല്‍​ഫോ​ണ്‍​സ് പു​ത്ര​ന്‍ സോ​ഷ്യ​ല്‍ മീ​ഡി​യ​യി​ലൂ​ടെ​യാ​ണ് ആ​രാ​ധ​ക​രു​ടെ ചോ​ദ്യ​ങ്ങ​ള്‍​ക്കി​ടെ യാ​ണ് ഈ ​മ​റു​പ​ടി ഒ​രി​ക്ക​ല്‍ ഒരു ഇന്റർവ്യിൽ ന​ല്‍​കി​യ​ത്. ചോ​ദ്യ​ങ്ങ​ളി​ല്‍ മി​ക്ക​തും പ്രേമം സിനിമയുമായി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട​താ​യി​രു​ന്നു. പ്രേമം സിനിമയിലൂടെ ജ​ന​പ്രീ​യ​മാ​യി മാ​റി​യ സാ​യ് പ​ല്ല​വി അ​വ​ത​രി​പ്പി​ച്ച മ​ല​ര്‍ മിസ്സ്‌ എ​ന്ന ക​ഥാ​പാ​ത്ര​ത്തെ​ക്കു​റി​ച്ചു​ള്ള അ​ല്‍​ഫോ​ണ്‍​സി​ന്‍റെ വാ​ക്കു​ക​ളാ​ണ് ശ്ര​ദ്ധ നേ​ടു​ന്ന​ത്.

മ​ല​ര്‍ മിസ്സ്‌ എ​ന്ന ക​ഥാ​പാ​ത്ര​മാ​യി അ​ല്‍​ഫോ​ണ്‍​സ് ആ​ദ്യം മ​ന​സി​ല്‍ ക​ണ്ട​ത് തെ​ന്നി​ന്ത്യ​ന്‍ താ​ര​സു​ന്ദ​രി​യാ​യ അ​സി​നെ ആയാ​യി​രു​ന്നു​ എന്നാണ് അ​ല്‍​ഫോ​ണ്‍​സ് പ​റ​യു​ന്ന​ത്. പ്രേമം സിനിമയിലേക് അ​സി​നെ കൊ​ണ്ടു വ​രാ​ന്‍ താ​നും കൂടെ നി​വി​ന്‍ പോ​ളി​യും ശ്ര​മി​ച്ചി​രു​ന്നു​വെ​ന്നും അ​ല്‍​ഫോണ്‍​സ് പങ്കുവെച്ചു .

തു​ട​ക്ക​ത്തി​ല്‍ അ​ല്‍​ഫോണ്‍​സ് പ്രേ​മ​ത്തി​ന്‍റെ തി​ര​ക്ക​ഥ മ​ല​യാ​ള​ത്തി​ലാ​യി​രു​ന്നു ആദ്യം എഴുതിയിരുന്നത്. മ​ല​രി​ന്‍റെ മ​ല​യാ​ളം വേ​ര്‍​ഷ​നി​ല്‍ അ​സി​ന്‍ അ​ഭി​ന​യി​ക്ക​ണം എ​ന്നാ​യി​രു​ന്നു അ​ല്‍​ഫോണ്‍​സ് പ്ലാൻ ചെയ്തിരുന്നത്. ഫോ​ര്‍​ട്ട് കൊ​ച്ചി പ​ശ്ചാ​ത്ത​ല​മാ​ക്കി​യാ​യി​രു​ന്നു ക​ഥാ​പാ​ത്രം ഒരിക്കിയിരുന്നത്.

എ​നി​ക്ക് അ​സി​നെ ബ​ന്ധ​പ്പെ​ടാ​ന്‍ സാ​ധി​ച്ചി​ല്ല. നി​വി​നും കോൺടാക്ട് ചെയ്യാൻ ശ്ര​മി​ച്ചി​രു​ന്നു, അ​തും എ​ന്തു​കൊ​ണ്ടോ ന​ട​ന്നി​ല്ല. അ​ങ്ങ​നെ ആ ​ഐ​ഡി​യ ഉ​പേ​ക്ഷി​ച്ച്‌ ത​മി​ഴി​ല്‍ എ​ഴു​തി കഥ. അ​ത് തി​ര​ക്ക​ഥ​യു​ടെ തു​ട​ക്ക സ​മ​യ​ത്ത​താ​യി​രു​ന്നു. അ​ല്‍​ഫോണ്‍​സ്ന്റെ കു​ട്ടി​ക്കാ​ല​ത്ത് അ​ല്‍​ഫോണ്‍​സ് പ​ഠി​ച്ച​ത് ഊ​ട്ടി​യി​ല്‍ ആ​യി​രു​ന്നു. അതുപോലെ അ​ല്‍​ഫോണ്‍​സ്ന്‍റെ സി​നി​മാ പ​ഠ​നം ചെ​ന്നൈ​യി​ലും ആയിരുന്നു. അ​തി​നാ​ലാ​കാം ഈ ​ത​മി​ഴ് ക​ണ​ക്‌​ഷ​ന്‍ സിനിമയിൽ വന്നത് എന്ന് അ​ല്‍​ഫോ​ണ്‍​സ് പ​റ​ഞ്ഞു.

മ​ല​ര്‍ മി​സി​ന്‍റെ ഓ​ര്‍​മ തി​രി​ച്ചു കി​ട്ടി​യി​രു​ന്നു​വെ​ന്നും എ​ന്നാ​ല്‍ ജോ​ര്‍​ജ് സെ​ലി​നു​മാ​യി സ​ന്തോ​ഷ​ത്തോ​ടെ ജീ​വി​ക്കു​ന്ന​ത് ക​ണ്ട​തോ​ടെ അ​തേ​ക്കു​റി​ച്ച്‌ സം​സാ​രി​ക്കാ​തി​രു​ന്ന​താ​യി​രു​ന്നു​വെ​ന്ന അ​ല്‍​ഫോ​ണ്‍​സി​ന്‍റെ വെ​ളി​പ്പെ​ടു​ത്ത​ലും നേ​ര​ത്തെ ശ്ര​ദ്ധ നേ​ടി​യി​രു​ന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *