മോഹൻലാലിനും മീനയ്ക്കും വേണ്ടി ഭക്ഷണമൊരുക്കി തെലുങ്ക് താരം മോഹൻ ബാബു. ചിത്രങ്ങൾ ഏറ്റെടുത്ത് ആരാധകർ.

മോഹൻലാൽ ഇപ്പോൾ പൃഥ്വിരാജിന്റെ രണ്ടാമത്തെ സംവിധായകനായ ബ്രോ ഡാഡിയുടെ ഷൂട്ടിംഗിൽ ഹൈദരാബാദിലാണ്. ദൃശ്യം 2 എന്ന ചിത്രത്തിന് ശേഷം മോഹൻലാലിനെയും മീനയെയും ഒരിക്കൽക്കൂടി ഒന്നിപ്പിക്കുന്ന ചിത്രമാണ് ബ്രോ ഡാഡി. അടുത്തിടെ തെലുങ്കിലെ പ്രമുഖ നടൻ മോഹൻ ബാബു മോഹൻലാലിനെ അത്താഴത്തിന് ക്ഷണിച്ചിരുന്നു. തെലുങ്കിൽ മോഹൻലാൽ മുൻപേ തന്നെ സിനിമകളിൽ കേന്ദ്രകഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിച്ചിട്ടുണ്ട്.

അവരുടെ കൂടിക്കാഴ്ചയിൽ നിന്നുള്ള ചിത്രങ്ങൾ ആണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലാകുന്നത്. ചിത്രങ്ങൾ മുഴുവൻ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ നിനക്ക് നേരങ്ങൾ കൊണ്ടാണ് വൈറലായത്. മോഹൻ ബാബുവിന്റെ മകൾ ലക്ഷ്മി മഞ്ജു സോഷ്യൽമീഡിയയിൽ കുറിച്ചത് ഒരു ലെജന്ററി ഡിന്നർ എന്നായിരുന്നു. ’ മീനയും മോഹൻലാലിന്റെ കൂടെയുണ്ടായിരുന്നു. മോഹനൻ ബാബുവിനെ കുടുംബാംഗങ്ങളോടൊപ്പം ലാലേട്ടൻ നിൽക്കുന്ന ചിത്രങ്ങളും മറ്റും സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ അപ്‌ലോഡ് ചെയ്തിട്ടുണ്ട്.

ഹൈദരാബാദിലെ എല്ലാ കോവിഡ് -19 സുരക്ഷാ പ്രോട്ടോക്കോളുകളും പിന്തുടർന്നാണ് ജൂലൈ 15 നാണ് ‘ബ്രോ ഡാഡി’യുടെ ചിത്രീകരണം ആരംഭിച്ചത്. കേരളത്തിൽ ഷൂട്ടിംഗ് അനുമതി ലഭിക്കാത്തതിനെ തുടർന്ന് ആയിരുന്നു ചിത്രീകരണം ഹൈദരാബാദിലേക്ക് മാറ്റിയത്. ചിത്രത്തിൽ മോഹൻലാലിനും മീനയ്ക്കും പുറമേ പൃഥ്വിരാജ്, കല്യാണി പ്രിയദർശൻ, മീ കനിഹ, ലാലു അലക്സ്, സൗബിൻ ഷാഹിർ എന്നിവരും പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിക്കുന്നു.

MENU

Comments are closed.