ഋതുവിനോട്‌ ഒപ്പം ഉള്ള സൗഹൃദം അവൾക്ക് വളരെ വിഷമമുണ്ടാക്കി!! പ്രണയിനിയെ കുറിച്ച് തുറന്നുപറഞ്ഞ് റംസാൻ!!

2021 ഏറെ ചർച്ചാവിഷയമായ ഒരു ടെലിവിഷൻ പ്രോഗ്രാം ആയിരുന്നു ബിഗ് ബോസ് മലയാളം സീസൺ ത്രീ, മോഹൻലാൽ അവതാരകനായി എത്തിയ പ്രോഗ്രാമിൽ 14 മത്സരാർത്ഥികൾ ആയിരുന്നു പങ്കെടുത്തിട്ടുണ്ട് ആയിരുന്നു അത് ഫെബ്രുവരി 14 നു തുടങ്ങിയ മത്സരം ഈ കഴിഞ്ഞ ആഴ്ചയാണ് ഫിനാലെ നടത്തിയതും വിന്നർ ഇൻ എ കണ്ടുപിടിച്ചതും 14 മത്സരാർത്ഥികളിൽ നിന്ന് മണിക്കുട്ടൻ ആയിരുന്നു വിന്നർ ആയത് എന്നാൽ ഏറെ വിജയ സാധ്യതയുള്ള ഒരു മത്സരാർത്ഥി ആയിരുന്നു റംസാൻ.

ഡി ഫോർ ഡാൻസ് എന്ന പരിപാടിയിലൂടെ മലയാളികൾക്ക് ഏറെ പ്രിയങ്കരനായ താരം ബിഗ് ബോസിൽ എത്തിയപ്പോൾ കുറെ ഗേറ്റ്സിനെ ഉണ്ടാക്കിയിരുന്നു ബിഗ് ബോസിലെ തന്നെ മറ്റൊരു മത്സരാർത്ഥിയായ മൃദുവായി റംസാൻ പ്രണയത്തിലാണെന്ന തരത്തിലുള്ള വാർത്തകൾ പുറത്തു നിറഞ്ഞുനിന്നിരുന്നു. എന്നാൽ ഇതിൽനിന്ന് തനിക്കുണ്ടായ പ്രശ്നങ്ങൾ തുറന്നു പറയുകയാണ് റംസാൻ ഇപ്പോൾ താൻ ഒരു സീരിയസ് പ്രണയത്തിലാണെന്നും സീരിയസായി പ്രണയിക്കാത്തവർ ആരാണ് ഉള്ളതെന്നും റംസാൻ ചോദിക്കുന്നു എത്രാമത്തെ പ്രണയമാണെന്ന് അവതാരകൻ ചോദിച്ചപ്പോൾ അതൊക്കെ പറഞ്ഞാൽ പിന്നെ കുഴപ്പമാവും എന്നായിരുന്നു റംസാൻ മറുപടി ബിഗ്ബോസിൽ നിന്നും വന്നതിനുശേഷം പുള്ളിക്കാരത്തി

പ്രത്യേകിച്ചൊന്നും പറഞ്ഞില്ല വലിയ പ്രശ്നങ്ങളൊന്നും ഇല്ല ആയിരുന്നു എന്നാൽ സൗഹൃദം ഏറെ വിഷമിപ്പിച്ചു എന്നും താൻ പുറത്തുവന്നതിനുശേഷം പ്രണയം കണ്ടു സംസാരിച്ചു ആ പ്രശ്നങ്ങളെല്ലാം ഒഴിവാക്കിയതും റംസാൻ ഇപ്പോൾ തുറന്നുപറയുന്നു. ഡിന്നർ ആരാകും എന്ന ക്രെഡിറ്റ് ചെയ്തിരുന്നു എന്ന അവതാരകയുടെ ചോദ്യത്തിന് തനിക്ക് അങ്ങനെയൊന്നും ഒരു ചിന്ത ഇല്ലായിരുന്നു അവസാനം വരുന്ന രണ്ടു വ്യക്തികൾ ആരെങ്കിലും ഒരാൾ ജയിക്കുമെന്ന് ഉറപ്പാണ് എന്നാലത് പ്രേക്ഷകർക്ക് വിട്ടുകൊടുക്കുകയായിരുന്നു എന്നും താരം തുറന്നു പറയുന്നു.

MENU

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *