വിവാഹം ഹോബിയാക്കിയ മലയാള നടിമാർ.

സിനിമ സീരിയൽ രംഗത്ത് വിവാഹം എന്ന വാക്കിന് വലിയ പ്രാധാന്യം ഉണ്ടോ എന്ന് ചോദിച്ചാൽ ഇന്നത്തെ കാലത്ത് ഇല്ല എന്നായിരിക്കും ഉത്തരം കാരണം ദിവസേനെ താരങ്ങളുടെ വിവാഹവും വിവാഹമോചനവും തന്നെയാണ് നമ്മൾ വാർത്തകളായി കേൾക്കുന്നത്. ഇപ്പോ വിവാഹമോചിതരായ ഏതാനും നടിമാർ ആരാണെന്ന് അറിയാം. കേരള സർക്കാരിന്റെ ഏറ്റവും മികച്ച സീരിയൽ താരത്തിന് അവാർഡ് നേടിയ താരമാണ് അമ്പിളി ദേവി. സിനിമയിലും സീരിയലിലും തന്നെ കഴിവ് തെളിയിച്ച താരം ക്യാമറ മേനോനായ ലോവലുമായി ആക്കി വിവാഹം കഴിഞ്ഞ നാളുകൾ പിന്നിടും മുൻപേ വിവാഹമോചിതരാവുകയും ആയിരുന്നു ശേഷം സീരിയൽ രംഗത്ത് നിന്നും സജീവമായ ആദ്യത്തെ വിവാഹം ചെയ്തു എന്നാൽ ഇപ്പോൾ ആ വിവാഹവും മോചനത്തിന് വക്കിലാണ്.

സീരിയൽ ലോകത്ത് എന്നും വിവാദങ്ങളുടെ നായിക തന്നെയാണ് രേഖാരീതിഷ്. സിനിമാ പാരമ്പര്യമുള്ള കുടുംബത്തിൽ നിന്നും സീരിയൽ രംഗത്തേക്ക് എത്തിയ താരത്തിന് വിവാഹജീവിതം ഒട്ടും സുഖകരമല്ല താരം ഒന്നിലധികം വിവാഹങ്ങൾ ചെയ്തു എന്ന് ചിലരുമായി അവിശുദ്ധ ബന്ധങ്ങൾ ഉണ്ടായിരുന്നു എന്ന തരത്തിലുള്ള വാർത്തകൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായിരുന്നു. മലയാള സിനിമ സീരിയൽ ആരാധകരുടെ ഇഷ്ടം നായികയായിരുന്നു ലക്ഷ്മി സോമൻ തന്റെ സീരിയലിലെ സംവിധായകനായ എ എം നസീറിനെ പ്രണയിച്ച് വിവാഹം ചെയ്ത താരം ഏറെ വൈകാതെ വിവാഹ മോചിതയാകും ഇപ്പോൾ മറ്റൊരു വിവാഹം ചെയ്തു ജീവിക്കുകയും ആണ്.

മറിമായത്തിലെ മണ്ഡോദരി എന്ന കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിച്ച പ്രേക്ഷകരുടെ ഇഷ്ടതാരമായി മാറിയ സ്നേഹം ചക്കപ്പഴം എന്ന സീരിയലിലൂടെ ആരാധകർ ഇഷ്ട താരമായ ശ്രീകുമാറിനെ ഇപ്പോൾ വിവാഹം ചെയ്യുന്ന താരം ഉണ്ട് മറ്റൊരു വിവാഹം കഴിച്ച് വിവാഹബന്ധം വേർപെടുത്തിയിരുന്നു. നടി മീരാ വാസുദേവ് യഥാർത്ഥജീവിതത്തിൽ 2 വിവാഹങ്ങളാണ് ചെയ്തത്. ഉപ്പും മുളകും സീരിയലിലൂടെ ആരാധകർ ഇഷ്ട താരമായ നിഷാ സാരംഗ് ഭർത്താവുമായി വേർ പിരിഞ്ഞാണ് താമസിക്കുന്നത് .

MENU

Comments are closed.