സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ഏറെ ജീവനും ആയ ഒരു താരമാണ് സൗഭാഗ്യ വെങ്കിടേഷ്. നടിയും നർത്തകിയുമായ ആരാ കല്യാണം എന്റെ മകൾ കൂടിയാണ് സൗഭാഗ്യ താരം ഒരു അഭിനേത്രി അല്ലെങ്കിൽ പോലും നിരവധി ഫോട്ടോകളും ഡബ്സ്മാഷ് കളും താരം ചെയ്യാറുണ്ട് ഒരു നല്ല നർത്തകി കൂടിയാണ് സൗഭാഗ്യ. നർത്തകനായ അർജുൻ സോമശേഖരന് യാണ് സൗഭാഗ്യ വിവാഹം കഴിച്ചത് ഇരുവരും കുറെ വർഷങ്ങളായി പ്രണയത്തിലായിരുന്നു ഇരുവരുടെയും കുടുംബ വിശേഷങ്ങളറിയാൻ ആരാധകർക്ക് എപ്പോഴും ആകാംക്ഷയാണ് ഫ്ലവേഴ്സ് ചാനലിലെ ചക്കപ്പഴം

എന്ന സീരിയലിലൂടെ പ്രേക്ഷകർക്ക് സുപരിചിതനാണ് അർജുൻ. ഇരുവർക്കും പട്ടികളെ വലിയ ഇഷ്ടമാണ് ഇവരുടെ വീട്ടിൽ നിരവധി പട്ടികൾ ഉണ്ട് ഇതിനെ കുറിച്ച് നിരവധി വാർത്തകൾ സോഷ്യൽ മീഡിയ നിറഞ്ഞിരുന്നു സൗഭാഗ്യ ഇപ്പോൾ ഗർഭിണിയാണ് സൗഭാഗ്യയുടെ കുഞ്ഞിന് പേരിട്ട് ഇപ്പോൾ രംഗത്തെത്തിയിരിക്കുകയാണ് അമ്മയായ താരാകല്യാൺ ഈ വിശേഷങ്ങൾ ആരാധകരോട് പങ്കുവെച്ചത്

സൗഭാഗ്യ തന്നെയാണ് എന്റെ അമ്മ തനിക്ക് സമ്മാനിച്ച ഒരു ചിത്രമാണ് സൗഭാഗ്യ ആരാധകരുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത് എനിക്ക് നിങ്ങളുമായി പങ്കു വെക്കാൻ കഴിയില്ല എന്ന് പറഞ്ഞു കൊണ്ടാണ് താരം ചിത്രം ഷെയർ ചെയ്തിരിക്കുന്നത് ഞാനും ആണ് ഇത് എന്നാണ് അമ്മ പറഞ്ഞത് ഈ പോസ്റ്റിന് നിരവധി ആരാധകർ സന്തോഷം ഉള്ള കമന്റുകൾ വിട്ടിട്ടുണ്ട്