തന്റെ സൗന്ദര്യ കുറവ് കൊണ്ടാണ് തന്നെ ആ സീരിയലിൽ നിന്ന് ഒഴിവാക്കിയത് തുറന്നു പറഞ്ഞ് അമൃത നായർ!!

കുടുംബ വിളക്ക് എന്ന പരമ്പരയിലൂടെ മലയാളികൾക്ക് ഏറെ പ്രിയങ്കരിയായി മാറിയ നായികയാണ് അമൃത നായർ. ഒരുപക്ഷേ അമൃത നായർ എന്ന് പറഞ്ഞാൽ ആർക്കും മനസ്സിലാവില്ല കുടുംബവിളക്ക് സുമിത്രയുടെ മകൾ ചെയ്താൽ എന്ന് പറഞ്ഞാൽ എല്ലാവർക്കും മനസ്സിലാകും ഉള്ളൂ. . ആദ്യമൊക്കെ സീരിയലിൽ ഒരുപാട്

അവസരങ്ങൾ വന്നിരുന്നു എല്ലാ കാര്യങ്ങളും പറഞ്ഞു പക്ഷേ ആയ അവസരമുണ്ടായിരുന്നു കഷ്ടപ്പെട്ട് പോസ്റ്റ് ഒക്കെ വാങ്ങി സെറ്റ് ചെയ്തു വെച്ചപ്പോൾ രാവിലെ വണ്ടി വരുമെന്ന് പറഞ്ഞു കാത്തിരുന്നു കാത്തിരുന്നു വണ്ടി വന്നില്ല അതോടെയാണ് പ്രൊഡക്ഷൻ കൺട്രോളർ വിളിച്ചപ്പോൾ ഇതിൽ നിന്നും മാറ്റി എന്ന് അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു അത് നിങ്ങൾക്ക് എന്നെ ഒന്ന് വിളിച്ചു പറഞ്ഞു കൂടായിരുന്നോ എന്ന് ഞാൻ ചോദിച്ചപ്പോൾ തലേദിവസം വരെ അത് വേണം എന്നൊക്കെ പറഞ്ഞ് വിളിച്ചതാ എനിക്ക് വേണ്ടി ഞാൻ കുറെ പണവും

ചെലവാക്കി എന്ന് പറഞ്ഞപ്പോൾ അദ്ദേഹം എന്നോട് സോറി എന്ന് പറഞ്ഞു ഫോൺ വച്ചു ഇത് ചെയ്യാൻ വേണ്ടി ഞാൻ വേറൊരു പ്രോജക്ട് ക്യാൻസറും ചെയ്യുകയും ചെയ്തു എന്ന് എനിക്ക് ഒരുപാട് വിഷമം ആയി അവർ പറഞ്ഞ കാരണം അമൃത് ചെറിയ കുട്ടിയാണ് കാണാൻ വലിയ ഭംഗി ഒന്നുമില്ല ഞങ്ങളുടെ ക്യാരറ്റിന് താങ്കൾ ചെയ്യില്ല എന്നാണ് ഇതിൽ എന്തൊക്കെ താരങ്ങൾ പറഞ്ഞതുകൊണ്ടാണ് എന്നെ മാറ്റിയതെന്ന് പിന്നീട് ഞാനറിഞ്ഞു വ്യക്തികൾ കുടുംബങ്ങൾക്ക് കണ്ട് അഭിപ്രായം മാറ്റി അന്ന് കണ്ട കുട്ടിയെ അല്ലല്ലോ ഇത് അമൃത ഒരുപാട് മാറിയെന്നും പറയുന്ന കുടുംബത്തിൽ നിന്ന് എനിക്ക് നല്ലതുമാത്രമേ ലഭിച്ചിട്ടുള്ളൂ എന്നും താരം തുറന്നു പറയുന്നു

MENU

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *