മലയാള ടെലിവിഷൻ ചരിത്രത്തിൽ നിരവധി നായികമാർ എത്തിയിട്ടുണ്ട്. എന്നാൽ ജനശ്രദ്ധ നേടാൻ ഇവരിൽ ചിലർക്ക് മാത്രമേ കഴിഞ്ഞിട്ടുള്ളൂ. പ്രേക്ഷകർക്ക് ഇഷ്ടപ്പെടെലിവിഷൻ രംഗത്ത് ഈ വർഷം ഏറ്റവും കൂടുതൽ തുടങ്ങിയ നടിമാരുടെ ഈ ടൈംസ് പട്ടിക പുറത്തുവന്നിട്ടുണ്ട്. മാളവിക ടെലിവിഷൻ രംഗത്താണ് നിരവധി സീരിയലുകളാണ് തമിഴിലും മലയാളത്തിലുമായി ചെയ്തത് ഇതോടുകൂടി താരത്തിന്റെ ജനപ്രീതി കൂടി. ഏഷ്യാനെറ്റിൽ സംപ്രേഷണം ചെയ്ത കസ്തൂരിമാൻ എന്ന പരമ്പരയിലൂടെ പ്രേക്ഷകർക്ക് സുപരിചിതയായ നടിയാണ്

റബേക്ക സന്തോഷ് താരം കൂടിയാണ്. ടെലിവിഷൻ രംഗത്ത് ഈ അടുത്തിടെ ഏറെ ചർച്ച ചെയ്യപ്പെട്ട ഒരു നടിയാണ് മൃദുല വിജയ് വിജയുടെയും കൃഷ്ണയും വിവാഹം സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ഏറെ വൈറൽ ആയിരുന്നു. ബഡായി ബംഗ്ലാവ് എന്ന പരിപാടിയിലൂടെ ആരാധകരെ ഏറെ സമ്പാദിച്ച ഒരു ടെലിവിഷൻ അവതാരിക ആര്യമഴവിൽ മനോരമയിലെ നായിക നായകൻ എന്ന പരിപാടിയിലൂടെ പ്രേക്ഷകർക്ക് സുപരിചിതയായ നടിയാണ് മീനാക്ഷി ഇപ്പോൾ ഉടൻപണം എന്ന പരിപാടിയിലൂടെ ഏറെ ജനശ്രദ്ധ നേടുന്നുണ്ട്. സിനിമയിലൂടെ അഭിനയ രംഗത്ത് എത്തി പിന്നീട് ടെലിവിഷനിൽ തുടങ്ങി ഇപ്പോൾ വീണ്ടും സിനിമയിൽ സജീവമായ നടിയാണ് സ്വാസിക

താരത്തിന് സംസ്ഥാന സർക്കാരിന്റെ മികച്ച സഹനടിക്കുള്ള പുരസ്കാരം ലഭിച്ചിട്ടുണ്ട് ഒരു നടി എന്നതിനപ്പുറം ഒരു അവതാരിക കൂടിയാണ് സ്വാസിക ഫ്ലവേഴ്സ് ചാനലിലെ ചക്കപ്പഴം എന്ന സീരിയലിലൂടെ മലയാളികൾക്ക് ഏറെ ഇഷ്ടപ്പെട്ട നടിയാണ് ശ്രുതി രജനീകാന്ത്. സ്റ്റാർ മാജിക് എന്ന പരിപാടിയിലെ അവതാരികയായി മിന്നിത്തിളങ്ങുന്ന താരമാണ് ലക്ഷ്മി നക്ഷത്ര താരത്തിന് ഏറെ ആരാധകരാണുള്ളത്