ഒടുവിൽ പഞ്ച നക്ഷത്രങ്ങളുടെ ആദ്യ കണ്മണി എത്തി.

1995 നവംബറിൽ രമ നാലു പെൺകുട്ടികൾക്കും ഒരു ആൺകുട്ടിക്കും ജന്മം നൽകി. അവർ ഉത്രം നക്ഷത്ര ദിനത്തിൽ ജനിച്ചതിനാൽ, പെൺമക്കൾക്ക് ഉത്ര, ഉത്രജ, ഉത്തര, ഉത്തമ എന്നിങ്ങനെ പേരിട്ടു, മകന് ഉത്രജൻ എന്ന് പേരിട്ടു. അക്കാലത്ത് അഞ്ച് പേരും വാർത്തകളിൽ ഇടം നേടിയിരുന്നു. അവരുടെ ആദ്യ പിറന്നാൾ, സ്കൂളിലെ ആദ്യ ദിവസം, മറ്റ് ചെറിയ ജീവിത ആഘോഷങ്ങൾ എന്നിവ മാധ്യമങ്ങൾ ആഘോഷം ആകാറുണ്ട് . ചെറുപ്രായത്തിലെ അച്ഛനെ നഷ്ടപ്പെട്ട കുട്ടികൾക്ക് അമ്മയുടെ ഹാർട്ടിന്റെ പ്രശ്നവും വെല്ലുവിളി ആയപ്പോൾ സംസ്ഥാന സർക്കാർ അവൾക്ക് പോത്തൻകോട് ജില്ലാ സഹകരണ ബാങ്കിൽ ജോലി നൽകി.

ഈ വരുമാനത്തിൽ അവർ കുട്ടികളെ പഠിപ്പിച്ചു അവരുടെ ഓരോ വളർച്ചയുടെ ഘട്ടങ്ങളും ലോകം അസൂയയോടെ നോക്കി കണ്ടു. അമ്മയുടെ കഷ്ടപ്പാടിനെ ഫലങ്ങൾ അവർ പരീക്ഷയുടെ രൂപയാണ് നല്ല മാർക്കുകൾ നേടി ഉത്തരങ്ങൾ നൽകി. ഉത്ര ഒരു വെബ് പത്രപ്രവർത്തകയാണ്, ഉത്തര ഒരു ഫാഷൻ ഡിസൈനറാണ്, ഉത്രജയും ഉത്തമയും അനസ്‌തെറ്റിക് ടെക്നീഷ്യൻമാരും ഉത്രജൻ ബിബിഎ ബിരുദധാരിയുമാണ്. ഇപ്പോഴിതാ പഞ്ച നക്ഷത്രങ്ങളിൽ ഉത്തര ഒരു കുട്ടിക്ക് ജന്മം നൽകി എന്ന വാർത്തയാണ് അറിയാൻ കഴിയുന്നത്.

കേരളത്തിന്റെ സ്വന്തം മക്കളായി ഇവരെ ഒരാൾ ഒരു ആൺകുട്ടിക്ക് ജന്മം നൽകിയത് ആഘോഷപൂർവ്വം ആണ് കേരളം കുട്ടി നോക്കുന്നത്. ജീവിതം എന്ത് ചെയ്യും എന്നറിയാതെ ജനങ്ങൾ പിടിച്ചു നിന്നിരുന്ന അമ്മയ്ക്കും അഞ്ചു മക്കൾക്കും ഇപ്പോൾ സന്തോഷത്തിന്റെ ദിനങ്ങൾ ആണ്. ഇപ്പോൾ ഒരു അമ്മൂമ്മ ആയി അതിന്റെ സന്തോഷത്തിലാണ് രമാദേവി.

MENU

Comments are closed.