എമി ജാക്സൺ കാമുകനുമായി വേർപിരിയുന്നു. കാര്യം മനസ്സിലാക്കി സോഷ്യൽ മീഡിയ .

ഇന്ത്യൻ സിനിമയുടെ അഭിമാന താരമായ എമി ജാക്സന് ഭാഷാ ഭേദമന്യേ ആരാധകരുണ്ട് ആരാധകരുടെ ഹൃദയം കീഴടക്കാൻ ഈ താരത്തിന് അധികനാൾ വേണ്ടിയിരുന്നില്ല. സിനിമയിൽ മികച്ച പ്രകടനങ്ങൾ കാഴ്ചവെക്കുന്ന സമയത്തായിരുന്നു 2019 ൽ, കോടീശ്വരനായ ബ്രിട്ടീഷ് വ്യവസായി ജോർജ്ജ് പനയോട്ടോയുമായുള്ള വിവാഹനിശ്ചയം പ്രഖ്യാപിച്ചത്. ഇത് താരത്തിന്റെ ആരാധകരെ തളർത്തിയിരുന്നു തന്റെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം വഴിയാണ് ആമി ഇക്കാര്യം അറിയിച്ചത്.

ശേഷം ആരാധകർ താരത്തിനെ വിവാഹത്തിനുള്ള കാത്തിരിപ്പിലായിരുന്നു എന്നാൽ ആരാധകരെ നെറ്റിക്സ് കൊണ്ട് വിവാഹം തീരുമാനിച്ചതിനു മുൻപേ താരത്തിന്റെ ഗർഭധാരണത്തെക്കുറിച്ചുള്ള വാർത്തകൾ മാധ്യമങ്ങളിൽ നിറഞ്ഞു. ഏറെ വൈകാതെ താരം ഒരു ആൺകുഞ്ഞിനെ പ്രസവിച്ചു. എന്നാൽ കൊവിഡ് വന്നതോടുകൂടി വിവാഹം നീണ്ടുപോവുകയായിരുന്നു ഇപ്പോഴിതാ രണ്ട് വർഷത്തിന് ശേഷം ആമി ജാക്സനും കാമുകനും വേർപിരിയുന്നു എന്ന വാക്കുകളാണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പടരുന്ന വാർത്ത.

ഒരു കാലത്ത് ജോർജിന്റെയും അവളുടെയും ചിത്രങ്ങൾ നിറഞ്ഞ ആമിയുടെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം പേജ് ഇപ്പോൾ ചിത്രങ്ങളില്ല. ഈ ചിത്രങ്ങളെല്ലാം സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ നിന്നും ഒഴിവാക്കി അതുകൊണ്ട് തന്നെ കാമുകനുമായി താരം വേർപിരിയാൻ തീരുമാനിച്ചു എന്ന വാർത്ത അംഗീകരിക്കുകയാണ് സോഷ്യൽ മീഡിയ. താര ഗർഭധാരണത്തിനു ശേഷം സൺഡേ സിനിമാലോകത്തേക്ക് തിരിച്ചു വരാൻ കാത്തിരിക്കുകയാണ് ആരാധക ലോകം.

MENU

Comments are closed.