ഹണിമൂണിൽ മൃദുലക്ക് സർപ്രൈസുമായി യുവ കൃഷ്ണ!! വീഡിയോസുകൾ വൈറൽ!!

മിനി സ്ക്രീനിലെ തിളങ്ങുന്ന രണ്ട് താരങ്ങളാണ് മൃദുലയും യുവ കൃഷ്ണയും. നിരവധി സീരിയലുകളിൽ മികച്ച വേഷങ്ങൾ ചെയ്യാൻ ഇരുവർക്കും സാധിച്ചിട്ടുണ്ട് ഈ അടുത്തിടെ ആയിരുന്നു ഇരുവരുടെയും വിവാഹം പ്രണയവിവാഹം ആണെന്ന് നിരവധി പോസ്റ്റുകൾ വന്നു എങ്കിലും തങ്ങളുടെ ഒരു പ്രണയ വിവാഹമല്ല അറേഞ്ച് ചെയ്യണം എന്ന് ഇരുവരും തുറന്നുപറഞ്ഞിരുന്നു ഇരുവരുടെ വാർത്തകളും ചിത്രങ്ങളും എല്ലാം എപ്പോഴും സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലാണ്

യുവ മൃദുലക്കുവേണ്ടി കാത്തുവെച്ചിരിക്കുന്നത് എന്നാണ് പുറത്തുവരുന്ന റിപ്പോർട്ടുകൾ ഇരുവരും തമ്മിലുള്ള മനോഹരമായ റെയിൻസ് വീഡിയോകളാണ് ഇപ്പോൾ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ നിറയുന്നത് താരത്തിന് പുത്തൻ വിശേഷങ്ങൾ ആയേനെ എപ്പോഴും ആകാംക്ഷയോടെയാണ് ആരാധകർ കാത്തിരിക്കുന്നത മൃദുലക്ക് യുവ നൽകിയ സർപ്രൈസ് എന്താണെന്ന് അറിയാൻ കാത്തിരിക്കുകയാണ് ആരാധകർ. മഞ്ഞിൽ വിരിഞ്ഞ പൂവ് എന്ന പരമ്പരയിലൂടെ മലയാളി പ്രേക്ഷകർക്ക് ഏറെ പ്രിയങ്കരനായ നടനായിരുന്നു യുവ കൃഷ്ണ നിരവധി വർഷങ്ങളായി സീരിയലുകളിൽ അഭിനയിച്ച മലയാളികളുടെ മനസ്സിൽ ചേക്കേറിയ ഒരു നടി കൂടിയാണ് മൃദുല. ഇരുവരും ഒന്നിച്ചപ്പോൾ ടെലിവിഷൻ ലോകം തന്നെ ഇരുവർക്കും ആശംസകളുമായി എത്തിയിരുന്നു.

ഒരു അഭിനേതാവ് എന്നതിനപ്പുറം ഒരു മജീഷ്യൻ ലിസ്റ്റും കൂടിയാണ് യുവ താരങ്ങൾ ഈ അടുത്തിടെ വിവാഹത്തിനുശേഷം ഒരു ഫ്ലാറ്റിലേക്ക് മാറിയിരുന്നു ഇത് നിരവധി വാർത്തകൾ സൃഷ്ടിച്ചു വിവാഹത്തിനുശേഷം ചേച്ചിയെ വിവാഹത്തിനു ക്ഷണിച്ചില്ല എന്നും പറഞ്ഞ് നിരവധി ഗോസിപ്പുകളും ഇവർക്ക് കേൾക്കേണ്ടി വന്നിരുന്നു എന്നാൽ ഇതിനൊന്നും അധികം പ്രതികരിക്കാത്ത താരജോഡികളാണ് ഇവർ ഇപ്പോൾ ഇരുവരുടേയും ഹണിമൂൺ ചിത്രങ്ങളാണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലാകുന്നത് ഹണിമൂണിന് വമ്പൻ സർപ്രൈസുകൾ ആണ്‌

MENU

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *