ഏറ്റവും ഇഷ്ടമുള്ള സെ ക്സ് പൊസിഷൻ ഇതാണ്. തുറന്നു പറച്ചിലുമായി ആലിയ.

ലോകമെമ്പാടും ആരാധകരുള്ള താരമാണ് ആലിയ ഭട്ട്. മികച്ച നടിയും നിർമ്മാതാവുമാണ് ഈ കാലം കൊണ്ട് തെളിയിച്ച താരം ബോളിവുഡിലെ തന്നെ സൂപ്പർസ്റ്റാറായ റൺവീർ കപൂറുമായി പ്രണയത്തിലാണ്. ബോളിവുഡ് ഒന്നടക്കം കാത്തിരിക്കുന്ന വിവാഹമാണ് താലത്തിൽ ഏത് എന്നാൽ വിവാഹത്തിനു മുൻപേ തന്നെ തന്റെ ഏറ്റവും സ്വകാര്യമായ ഒരു രഹസ്യം തുറന്നു പറഞ്ഞിരിക്കുകയാണ് ബോളിവുഡ് സുന്ദരി. ഒരു ഇന്റർവ്യൂവിൽ ചോദിച്ച ചോദ്യത്തിന് ഉത്തരം നൽകുകയായിരുന്നു താരം.

ആലിയ ഭട്ടിനു സെ ക്സ് പൊസിഷൻ ഏതാണ് എന്തായിരുന്നു അവതാരകൻ ചോദ്യം. ഇത്തരം ചോദ്യങ്ങൾക്ക് നടിമാർ സ്വതവേ ഉത്തരം നൽകാറില്ല എന്നാൽ ആലിയ ഭട്ട് നൽകിയിരിക്കുന്ന ഉത്തരം ആരാധകരെ ഒന്നടങ്കം ഞെട്ടിച്ചിരിക്കുകയാണ്. തന്റെ സ്വകാര്യ നിമിഷത്തിൽ ഉള്ള ഒരു രഹസ്യം ഇത്ര സിമ്പിളായി പറഞ്ഞപ്പോൾ ആരാധകർക്ക് അത്ഭുതമാണ് തോന്നിയത്. നടിമാർക്ക് ഇത്തരത്തിലുള്ള സ്വകാര്യ വിവരങ്ങൾ വെളിപ്പെടുത്താൻ മടിയാണ്.

തനിക്കേറ്റവും ഇഷ്ടപ്പെട്ട സെ ക്സ് പൊസിഷൻ ക്ലാസിക്കൽ പൊസിഷൻ ആണെന്നാണ് താരം ഇപ്പോൾ തുറന്നു പറഞ്ഞിരിക്കുന്നത്. മാത്രമല്ല അതിന്റെ കാരണവും വെളിപ്പെടുത്തിയിട്ടുണ്ട്. താൻ വളരെ സിമ്പിൾ ആയ ഒരാളാണ് അതു കൊണ്ടുത ന്നെ അത്രയും സിമ്പിളായ സെ ക്സ് പൊസിഷൻ ആണ് തനിക്ക് താൽപര്യമെന്നും ആലിയ പറഞ്ഞു. താരത്തെയും രൺബീർ കപൂറിനെയും വിവാഹം എന്നാണെന്ന് ഉള്ള ചോദ്യങ്ങളാണ് ഇപ്പോൾ ആരാധകർ ഏറ്റവും കൂടുതൽ ചോദിക്കുന്നത് ഇരുവരും ആന്ധ്രയിൽ പുതിയ വീട് വാങ്ങിയത് ഏറെ ചർച്ചയായിരുന്നു.

MENU

Comments are closed.