നിഴലിലെ കുട്ടി താരം ഇനി ഹോളിവുഡിലേക്ക്. സന്തോഷവാർത്തയുമായി താരത്തിന്റെ മാതാപിതാക്കൾ.

അപ്പു ഭട്ടതിരി സംവിധാനം ചെയ്ത നിഴൽ എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെ സിനിമാരംഗത്ത് അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ച നിധിൻ എന്ന കുഞ്ഞു താരം ഇനി ഹോളിവുഡിലേക്ക്. അബുദാബിയിലെ പരസ്യമോഡലിൽ നിന്ന് മലയാളക്കര ഏറ്റെടുത്ത കഥാപാത്രമായി മാറാൻ ഐസിന് പെട്ടന്ന് കഴിഞ്ഞു. ഫാഷൻ ലോകത്ത് തന്റെ അഭിനയ കഴിവ് കാണിച്ചു കഴിഞ്ഞ ശേഷം മലയാള സിനിമയിലേക്ക് എത്തിച്ചേർന്ന താരത്തിന്റെ മികച്ച പ്രകടനമായിരുന്നു ചിത്രത്തിൽ കാണാൻ കഴിഞ്ഞത്.

നോർത്ത് ഓഫ് ദി ടെൻ എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് താരം ബോളിവുഡിലേക്ക് അരങ്ങേറ്റം കുറിക്കുന്നത്. സോഷ്യൽ മീഡിയ പ്ലാറ്റ്ഫോം മുകളിലൂടെ തന്റെ വിശേഷങ്ങൾ എല്ലാം ആരാധകരുമായി പങ്കുവയ്ക്കുന്ന ഐസിൻ പുതിയ ലൊക്കേഷനിലെ വിശേഷങ്ങൾ ആരാധകരുമായി ഇപ്പോൾ പങ്കുവെച്ചിരിക്കുകയാണ്. അബുദാബിയിലും ചിക്കാഗോയിലും ആയി ചിത്രീകരണം പുരോഗമിക്കുന്ന സിനിമയിലെ കേന്ദ്രകഥാപാത്രത്തെ ആണ് ഐസ് അവതരിപ്പിക്കുന്നത്.

മലയാളികളായ മാതാപിതാക്കളുടെ മകനായ ഐസിൻ ഇപ്പോൾ അബുദാബിയിൽ സ്ഥിര താമസമാക്കിയിരിക്കുകയാണ്. രാജ്യാന്തര തലത്തിൽ ഐസി നിരവധി പരസ്യചിത്രങ്ങൾ ശ്രദ്ധിക്കപ്പെട്ടിരുന്നു. ദുബായ് ടൂറിസത്തിന്റെയും, ദുബായ് അബുദാബി ഗവൺമെന്റ് പരസ്യത്തിലും സ്ഥിരം സാന്നിധ്യമായ ഐസിനെ ഇന്ന് രാത്രി ബോയ് എന്നാണ് അറിയപ്പെടുന്നത്. ഇനിയും മികച്ച സിനിമകളുടെ ഭാഗമായി സിനിമാ രംഗത്ത് തന്നെ സജീവമാകാൻ ഐസിന് സാധിക്കട്ടെ സജീവമാകാൻ ഐസിന് സാധിക്കട്ടെ.

MENU

Comments are closed.