തട്ടത്തിൻ മറയത്തെ സുന്ദരിയായി അനശ്വര രാജൻ വീഡിയോ ഏറ്റെടുത്ത് ആരാധകർ.

ഉദാഹരണം സുജാത എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെ അഭിനയരംഗത്തേക്ക് അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ച തണ്ണീർമത്തൻദിനങ്ങൾ ഇലൂടെ ആരാധകരുടെ ഹൃദയത്തിൽ ഇടം നേടിയ താരമാണ് അനശ്വര രാജൻ. ഉദഹാരനം സുജാത’ യിലൂടെ സിനിമാരംഗത്തേക്ക് അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ച താരമാണ് അനശ്വര. സുജതയുടെ (മഞ്ജു വാരിയർ) മകളായ അതിര കൃഷ്ണനായി അഭിനയിച്ചു. കൊണ്ട് അഭിനയരംഗത്തേക്ക് എത്തിയ താരത്തിന് മഞ്ജു വാരിയറുമായി മികച്ച സ്‌ക്രീൻ കെമിസ്ട്രി ഉണ്ടായിരുന്നു, ഒപ്പം പ്രകടനവും പ്രശംസിക്കപ്പെട്ടു.

തന്നീർമാതൻ ദിനങ്ങൾ എന്ന സിനിമയിലെ പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളിലൊന്നായ കീർത്തിയെ അവതരിപ്പിച്ചതോടെ അനശ്വരയുടെ താരമൂല്യം ഉയരുകയായിരുന്നു. ഈ ചിത്രം ബോക്സോഫീസിലും ബ്ലോക്ക്ബസ്റ്ററായതോടെ . ദക്ഷിണേന്ത്യൻ സുന്ദരി ത്രിഷ കൃഷ്ണനൊപ്പം അഭിനയിക്കാനുള്ള അവസരവും അനശ്വര രാജൻ നേടി. ത്രിഷ കൃഷ്ണൻ നായകനായ ‘രംഗി’ എന്ന സിനിമയിൽ അവർ ഒരു പ്രധാന വേഷം ചെയ്തു. താര ത്തിന്റെ നിരവധി ചിത്രങ്ങളാണ് ഇപ്പോൾ അണിയറയിൽ ഒരുങ്ങുന്നത്.

സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ആക്ടീവ് ആയ താര ത്തിന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ വീഡിയോ ആണ് ഇപ്പോൾ ആരാധകർ ഏറ്റെടുത്ത് കഴിഞ്ഞത്. പെരുന്നാൾ ദിവസത്തിന്റെ ഭാഗമായി ചെയ്ത വീഡിയോയും തട്ടമിട്ട് പെൺകുട്ടിയായി അതിസുന്ദരിയായ ആണ് താരം എത്തിയിരിക്കുന്നത്. ഒരു മണവാട്ടിയുടെ ലുക്കിൽ എത്തിയ അനശ്വരയുടെ വീഡിയോ ഇതിനോടകം തന്നെ പ്രേക്ഷകരുടെ പ്രശംസ നേടിക്കഴിഞ്ഞു. 18 വയസ്സ് പൂർത്തിയായ താരം ഇനി നായിക നിരയിലേക്ക് എത്തുന്ന കാഴ്ച കാണാൻ കാത്തിരിക്കുകയാണ് ആരാധകർ.

MENU

Comments are closed.