അവതാരികയായി എത്തി മലയാള മനസ്സിൽ ഇടം നേടിയ താരം ആയിരുന്നു ശ്രുതി മേനോൻ അവതാരകയ്ക്ക് ഉപരി താരം ഒരു മികച്ച അഭിനേത്രി കൂടിയാണ്. എന്നാൽ താരത്തെ ടെലിവിഷൻ മേഖലകളിലും സിനിമ മേഖലകളിലും നിനക്ക് കാണാൻ സാധിച്ചിട്ടില്ല. എന്നാൽ നീണ്ട കാലത്തെ ഇടവേളയ്ക്കു ശേഷം താരം ചെയ്യുന്നത് നായകനായ സിനിമ എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെ സിനിമാ അഭിനയ രംഗത്തേക്ക് തിരിച്ചു എത്തുകയായിരുന്നു. ചിത്രത്തിൽ

താരത്തിനെ അഭിനയത്തെ കുറിച്ച് മികച്ച പ്രേക്ഷക പിന്തുണ ലഭിച്ചിരുന്നത്. താരം പിന്നീട് വിവാഹിതയാവുകയും മോഡലിംഗ് രംഗത്ത് സജീവമാകുകയും ചെയ്തു. താരം ചില വെബ്സീരീസ് കളിൽ ഇപ്പോൾ പ്രത്യക്ഷപ്പെടാറുണ്ട്.
മിനി സ്‌ക്രീനിലൂടെ അവതാരകയായെത്തി പിന്നീട് സിനിമയില്‍ നായികയായി മാറിയ താരമാണ് നടി ശ്രുതി മേനോന്‍.കിസ്മത്ത് എന്ന സിനിമയിലൂടെ മികച്ച വേഷമാണ്

ശ്രുതിക്ക് ലഭിച്ചത്. ഈ വേഷം നടിക്ക് ഏറെ പ്രശംസ നേടിക്കൊടുത്തെങ്കിലും വിവാഹശേഷം സിനിമയില്‍ അത്ര സജീവമല്ല ശ്രുതി.‘കുളത്തിനരികില്‍ ശ്രുതിയുടെ സായാഹ്നം’ എന്ന തലക്കെട്ടോടു കൂടിയാണ് ചിത്രം പങ്കുവെച്ചിരിക്കുന്നത്.ചിത്രങ്ങൾ പെട്ടന്നാണ് വൈറൽ ആയത്