നിര്‍മ്മാതാവ് സുരേഷ് കുമാറിന്റെയും ചലച്ചിത്ര നടി മേനകയുടെ രണ്ടാമത്തെ മകളായ കീര്‍ത്തി സുരേഷ് അഭിനയത്തില്‍ സജീവമാണ്. കുട്ടിക്കാലം തൊട്ട് തന്നെ കീര്‍ത്തി സിനിമയിലേക്ക് എത്തിയിരുന്നു. ബാലതാരമായി സിനിമയില്‍ എത്തിയ കീര്‍ത്തി പിന്നീട് പഠനത്തില്‍ ശ്രദ്ധ കൊടുക്കാന്‍ വേണ്ടി കുറച്ചു കാലം അഭിനയത്തില്‍ നിന്ന് വിട്ടു നില്‍ക്കുകയായിരുന്നു , ഈ സമയത്ത് താരം ഫാഷന്‍ ഡിസൈനില്‍ ബിരുദവും നേടി. ഇതിനു ശേഷമാണ് സിനിമയെക്കുറിച്ച് കീര്‍ത്തി വീണ്ടും ആലോചിച്ചു തുടങ്ങിയത് .
സിനിമയില്‍ പ്രതീക്ഷിക്കാത്ത മുന്നേറ്റമാണ്

കീര്‍ത്തിക്ക് ലഭിച്ചത്. 2002 റിലീസ് ചെയ്ത ദിലീപ് ചിത്രം കുബേരനില്‍ ബാലതാരമായി അഭിനയിച്ചിരുന്നു കീര്‍ത്തി. ഇതിനുമുമ്പ് പൈലെറ്റ്സ്, അച്ഛനെയാണെനിക്കിഷ്ടം തുടങ്ങിയ സിനിമകളില്‍ മികച്ച പ്രകടനം കീര്‍ത്തി കാഴ്ചവെച്ചു. സോഷ്യല്‍ മീഡിയയില്‍ സജീവമാണ് കീര്‍ത്തി. തന്റെ വേറിട്ട ഫോട്ടോഷൂട്ട് ചിത്രം പങ്കുവെച്ച് കീര്‍ത്തി എത്താറുണ്ട്. ഇപ്പോള്‍ കീര്‍ത്തി

സുരേഷ് ന്റെ ഫോട്ടോഷൂട്ട് ആണ് വൈറൽ ആവുന്നത് കീര്‍ത്തി സുരേഷ് വ്യത്യസ്ത ലുക്കിൽ ആണ് താരം ഫോട്ടോഷൂട്ടില്‍ കാണുന്നത് എന്നാണ് ആരാധകരുടെ കമന്റ്.
അതേസമയം. ഈ ചിത്രങ്ങൾക്ക് നേരെ നിരവധി വിമർശനങ്ങളും എത്തുന്നുണ്ട് അതിനു ഒരു കാരണവും ഉണ്ട്. താരത്തിന്റെ പഴയ സൗന്ദര്യം നഷ്ടപ്പെട്ടു എന്ന് തോന്നിപ്പിക്കുന്ന തരത്തിലുള്ള ചിത്രങ്ങൾ ആണ് അത്