കറങ്ങി നടന്നു ജീവിതം ആസ്വദിച്ചു കല്യാണി പ്രിയദർശൻ!!

ഇന്ത്യയിലെ തന്നെ പ്രശസ്ത സംവി ധായകനായ പ്രിയദർശൻ നടി ലിസിയുടെ മകളാണ് കല്യാണി പ്രിയദർശൻ. 2017 പുറത്തിറങ്ങിയ ഹലോ എന്ന തെലുങ്ക് ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് താരം അഭിനയരംഗത്തെത്തുന്നത് ഈ ചിത്രത്തിലെ അഭിനയത്തിന് പിന്നാലെ കല്യാണിയെ തേടി നിരവധി അവാർ ഡുകളും വേഷങ്ങളും വന്നെത്തി ഇപ്പോൾ മലയാളചിത്രങ്ങളിൽ കൂടുതൽ ശ്രദ്ധ കൊടുക്കുകയാണ് താരം കല്യാണി വരനെ ആവശ്യമുണ്ട് എന്ന മലയാള ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് മലയാള സിനിമ രംഗത്തേക്ക് കാലെടുത്തു വെക്കുന്നത് ഇന്ന് നൽകി കൈനിറയെ സിനിമകളാണ് 

ഇപ്പോഴിതാ ഇൻസ്റ്റഗ്രാമിലൂടെ കല്യാണത്തി ന് പുത്തൻ ചിത്രങ്ങൾ ആരാധകർക്കായി പങ്കുവെച്ചിരിക്കുകയാണ് ചിത്രങ്ങൾ പെട്ടെന്നാണ് വൈറലായത് ദുബൈയിൽ അടിച്ചു പൊളിച്ചു നടക്കുവാണ് താരം. അതിന്റെ ചിത്രങ്ങൾ ആണ് ഇപ്പോൾ വൈറൽ.ഇന്ത്യയിലെ തന്നെ പ്രശസ്ത സംവി ധായകനായ പ്രിയദർശൻ നടി ലിസിയുടെ മകളാണ് കല്യാണി പ്രിയദർശൻ. 2017 പുറത്തിറങ്ങിയ ഹലോ എന്ന തെലുങ്ക് ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് താരം അഭിനയരംഗത്തെത്തുന്നത് ഈ ചിത്രത്തിലെ അഭിനയത്തിന് പിന്നാലെ

കല്യാണിയെ തേടി നിരവധി അവാർ ഡുകളും വേഷങ്ങളും വന്നെത്തി ഇപ്പോൾ മലയാളചിത്രങ്ങളിൽ കൂടുതൽ ശ്രദ്ധ കൊടുക്കുകയാണ് താരം കല്യാണി വരനെ ആവശ്യമുണ്ട് എന്ന മലയാള ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് മലയാള സിനിമ രംഗത്തേക്ക് കാലെടുത്തു വെക്കുന്നത് ഇന്ന് നൽകി കൈനിറയെ സിനിമകളാണ്  ഇപ്പോഴിതാ ഇൻസ്റ്റഗ്രാമിലൂടെ കല്യാണത്തി ന് പുത്തൻ ചിത്രങ്ങൾ ആരാധകർക്കായി പങ്കുവെച്ചിരിക്കുകയാണ് ചിത്രങ്ങൾ പെട്ടെന്നാണ് വൈറലായത് ദുബൈയിൽ അടിച്ചു പൊളിച്ചു നടക്കുവാണ് താരം. അതിന്റെ ചിത്രങ്ങൾ ആണ് ഇപ്പോൾ വൈറൽ.

Leave a comment

Your email address will not be published.