അപൂർവ്വം ചില താരങ്ങൾ മാത്രമേ മോഡൽ രംഗത്തും സിനിമാ രംഗത്തും അതുപോലെതന്നെ ടെലിവിഷൻ രംഗത്ത് തിളങ്ങി നിൽക്കാൻ ഉള്ളതുപോലെ ഒരു അപൂർവ താരമാണ് യാഷിക. മിനി സ്ക്രീനിലും ബിഗ് സ്ക്രീനിലും ഒരേ പോലെ തന്നെ അഭിനയമികവ് കാഴ്ചവെയ്ക്കുവാൻ ആഹാരത്തിന് സാധിച്ചിട്ടുണ്ട്.

അഭിനയം അതുകൊണ്ടുതന്നെ താരത്തിന് ഇവിടെയെല്ലാം ലക്ഷക്കണക്കിന് ആരാധകരെ നേടിയെടുക്കുവാനും സാധിച്ചു. താരം അഭിനയിച്ചിട്ടുള്ള കഥാപാത്രങ്ങൾ അത്രയും തന്നെ ഒന്നിനൊന്നു മികച്ച ആയിരുന്നു. അതുകൊണ്ടുതന്നെ നിറഞ്ഞ കൈയടിയോടെ കൂടിയാണ് പ്രേക്ഷകർ അത് ഏറ്റെടുത്തത്.

ആദ്യ സിനിമയിൽ തന്നെ താരം തന്നെ മികച്ച അഭിനയം കാഴ്ചവെച്ച അതുകൊണ്ടുതന്നെ വൻവിജയമായിരുന്നു താരത്തിന് അവിടെ കിട്ടിയിരുന്നത്. പിന്നീടിങ്ങോട്ട് നിരവധി സീരിയലുകളിലും താരം തന്നെ കഴിവ് തെളിയിച്ചു.

ഈ ദേഷ്യവും അനായാസം കൈകാര്യം ചെയ്യാൻ കഴിയുമെന്ന് താരം  ഇതിനോടകംതന്നെ തെളിയിച്ചിട്ടുണ്ട്. സിനിമാലോകത്തെ തന്നെ നിരവധി ഭാഷകളിൽ തന്നെ കഴിവ് തെളിയിച്ചിട്ടുണ്ട് മലയാളത്തിന് പുറമെ തമിഴിലും താരം തന്നെ കഴിവ് തെളിയിച്ചിട്ടുണ്ട്.

ഇപ്പോൾ താരം ചലച്ചിത്രരംഗത്ത് തിളങ്ങിനിൽക്കുന്ന മുൻനിര നായികമാരിൽ ഒരാളാണ്. ബിഗ് സ്ക്രീനിലെ അഭിനയത്തിലൂടെ മിനിസ്ക്രീനിലെ അഭിനയത്തിലൂടെ താരത്തിന് ലക്ഷക്കണക്കിന് ആരാധകരാണ് നേടിയെടുക്കാൻ സാധിച്ചത്.

ഇപ്പോൾ താരം മോഡൽ രംഗത്തും സജീവമാണ്. നിരവധി മോഡൽ ഫോട്ടോസുകൾ ആണ് താരം ചെയ്യാറുള്ളത്. ഹോട്ട് ആൻഡ് ബോൾട്ട് ലുക്കിലുള്ള ചിത്രങ്ങളും ക്യൂട്ട് ചിത്രങ്ങളും അതിലെല്ലാമുപരി നാടൻ ശാലീന സുന്ദരിയായ ആണ് താരം ഇപ്പോൾ തിളങ്ങി നിൽക്കുന്നത്.

അതുകൊണ്ടുതന്നെ താരം എടുക്കുന്ന ഫോട്ടോസുകൾ എല്ലാം ചിത്രങ്ങൾ താരക സോഷ്യൽ മീഡിയ വഴി ആരാധകർക്ക് വേണ്ടി പങ്കുവയ്ക്കാറുണ്ട്. തന്നെ സോഷ്യൽമീഡിയയിലും താരത്തിന് ലക്ഷക്കണക്കിന് ആരാധകരാണ് ഉള്ളത് താരം ഫോട്ടോ അപ്‌ലോഡ് ചെയ്തു നിമിഷങ്ങൾക്കകം തന്നെ ആരാധകർ അത് ഏറ്റെടുക്കുകയും ചെയ്യാറുണ്ട്.

എന്റെ ഇൻസ്റ്റഗ്രാം പേജിലൂടെയാണ് കൂടുതലായും തന്നെ ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ പങ്കുവെച്ചാൽ ഉള്ളത്. ഇൻസ്റ്റഗ്രാം പേജ് മാത്രം 23 ലക്ഷത്തിലധികം പേരാണ് ആരാധകരായി ഉള്ളത്. അഭിപ്രായങ്ങളാണ് ആരാധകർക്ക് ആരൊക്കെ ഫോട്ടോയ്ക്ക് നൽകുന്നത്.

മാസങ്ങൾക്കു മുമ്പ് ഒരു അപകടം സംഭവിച്ചിരുന്നു. താരത്തിന് വലിയ രീതിയിലുള്ള പാലിക്കുകയും സംഭവിച്ചിരുന്നു അതിൽനിന്നെല്ലാം മുക്തരാകാൻ താരത്തിനെ ആരാധകർ ഒരുപാട് ആഗ്രഹിച്ചിട്ടുണ്ട് അതെല്ലാം തന്നെ താരം ഹോസ്പിറ്റലിൽ നിന്നും പങ്കുവയ്ക്കുന്ന പോസ്റ്റിൽ നിന്നും നമുക്ക് മനസ്സിലാകും.