പാന്റ് ഇടാൻ മറന്നതാണോ….ദീപ്തി സതിയോട് ആരാധകർ….

 


നീന എന്ന  സിനിമയിലൂടെ മലയാള സിനിമാലോകത്തെ അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ച നടിയാണ് വിസൃതി താരമിപ്പോൾ മലയാളത്തിലെ ഏറ്റവും മികച്ച നായികമാരിൽ ഒരാളായി മുന്നേറുകയാണ് ഡാൻസുകൾക്ക് കൂടുതൽ പ്രാധാന്യമുണ്ട് കൂടാതെ ഒരു മികച്ച മോഡൽ കൂടിയാണ് ദീപ്തി സതി. മീന എന്ന സിനിമയിലൂടെ ആൺകുട്ടിയെ പോലൊരു പെൺകുട്ടിയായി മലയാള ചലച്ചിത്രലോകത്തെ അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ച താരസുന്ദരി വളരെ പെട്ടെന്നായിരുന്നു മികച്ച സൂപ്പർ നടിയായി മാറിയത്.

ഒരു നടിക്ക് വേണ്ട എല്ലാ ഗുണങ്ങളും താരത്തിന് ഉണ്ട് എന്നുള്ളതാണ് ഏറ്റവും വലിയ പ്രത്യേകത മലയാളത്തിലെ യുവതാരങ്ങൾക്കൊപ്പം സൂപ്പർസ്റ്റാറുകൾക്കൊപ്പം സ്ക്രീൻ ഷെയർ ചെയ്യാൻ ഈ കാലം കൊണ്ടു തന്നെ ഡീറ്റെയിൽസ് സാധിച്ചിട്ടുണ്ട് എന്നത് തന്നെയാണ് ഈ ഒരു താരത്തിന് ഏറ്റവും വലിയ പ്രത്യേകത. മലയാള സിനിമാ ലോകത്തിന് ലഭിച്ച ഒരു മാണിക്യം തന്നെയാണ് ദീപ്തി സതി.

സിനിമയിൽ വീണ്ടും സജീവമാകുന്ന താരത്തിന് പുതിയ ചിത്രങ്ങളും ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ ക്കും ആരാധകരേറെയാണ് താരത്തിന് പുതിയ മോഡൽ ഫോട്ടോസ് ചിത്രങ്ങളാണ് ഏവരുടെയും ഹൃദയം കീഴടക്കുന്നത് ചിത്രം കാണുമ്പോൾ മറന്നതാണോ എന്നാണ് ആരാധകർ ചോദിക്കുന്നത് വെള്ള ഷർട്ട് മാത്രമാണ് താരം ഫോട്ടോയ്ക്ക് പോസ് ചെയ്തിരിക്കുന്നത്. ചിത്രത്തിന് മികച്ച പ്രേക്ഷക പിന്തുണ തന്നെയാണ് ലഭിച്ചു കൊണ്ടിരിക്കുന്നത്. കമന്റുകൾ നിരവധിയാണ് താരത്തിന് ചിത്രങ്ങൾക്കായി ലഭിക്കുന്നത്.

Leave a comment

Your email address will not be published.