സിബ്ബ് അഴിച്ചു കൊണ്ടുള്ള ഫോട്ടോകൾ പങ്കുവെച്ച് സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റി.

സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ഇത് സെലിബ്രിറ്റികളുടെ കാലമാണ് തങ്ങളുടെ സ്റ്റൈലൻ ചിത്രങ്ങൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിലൂടെ പങ്കുവെച്ച് ആരാധകരുടെ കയ്യടി നേടാൻ ആണ് ഇപ്പോൾ താരങ്ങളെല്ലാം ശ്രമിക്കുന്നത്. ഇൻസ്റ്റഗ്രാം വന്നതോടുകൂടി റീൽസ്കളുടെയും മറ്റും തിരക്കുകൾക്കിടയിൽ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറൽ ആകാൻ കിട്ടുന്ന അവസരങ്ങൾ ഒഴിവാക്കാതെ കഷ്ടപ്പെടുന്ന പല സെലിബ്രിറ്റികളും നാം ദിവസേന കാണുന്നതാണ് ഇവരെല്ലാം സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പങ്കുവയ്ക്കുന്നത് ഹോട്ട് ചിത്രങ്ങൾ ആയതുകൊണ്ട് ആരാധകർക്കും വലിയ സന്തോഷമാണ്.

ടിക്ടോക് ഉള്ളപ്പോൾ ആയിരുന്നു മലയാളത്തിൽ കൂടുതൽ സെലിബ്രിറ്റികളും മുന്നോട്ടുവന്നത് ടിക്ടോക് നൽകിയ പ്രസിദ്ധി കൊണ്ട് ഇപ്പോൾ ഇൻസ്റ്റഗ്രാമിലൂടെ യും ആരാധകരുടെ ഹൃദയം കീഴടക്കാൻ പല സെലിബ്രിറ്റികളും ഏതറ്റംവരെയും പോകുന്ന കാഴ്ചകൾ ആണ് നമ്മൾ കണ്ടുകൊണ്ടിരിക്കുന്നത്. അത്തരത്തിൽ അപ്രതീക്ഷിതമായ മുന്നേറ്റം കൊണ്ട് സിനിമാമേഖലയിൽ വരെ തന്റെ സാന്നിധ്യമറിയിക്കാൻ പല താരങ്ങൾക്കും സാധിച്ചിട്ടുണ്ട്. അത്തരത്തിലുള്ള ഒരു ഇൻസ്റ്റഗ്രാം സെലിബ്രിറ്റിയാണ് ഒറിജിനൽ ജോഷി.

ഹോ ചിത്രങ്ങളും സ്റ്റൈൽ ചിത്രങ്ങൾ മാത്രം സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പങ്കുവയ്ക്കുന്ന ജനലിന് ചിത്രങ്ങളെല്ലാം നിമിഷങ്ങൾ കൊണ്ടാണ് ഏവരും ഏറ്റെടുക്കുന്നത് ഒരു മില്യൻ ലധികം ആരാധകരാണ് താരത്തെ സോഷ്യൽ മീഡിയ പ്ലാറ്റ്ഫോമിൽ മാത്രമായി പിന്തുടരുന്നത്. താരം പങ്കുവെക്കുന്ന ഫോട്ടോഷൂട്ട് ചിത്രങ്ങളെല്ലാം നിമിഷനേരംകൊണ്ട് സോഷ്യൽ മീഡിയ ആരാധകരുടെ ഹൃദയം കീഴടക്കാറുണ്ട്. ഇപ്പോഴിതാ ബട്ടൺ കഴിച്ചു കൊണ്ടുള്ള ഷോട്ട് ഡ്രസ്സിലെ ചിത്രങ്ങളാണ് താരം സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പങ്കു വച്ചിട്ടുള്ളത് ചിത്രങ്ങൾ വൈറലായി മാറി കൊണ്ടിരിക്കുകയാണ്.

MENU

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *