ചെറുതും വലുതുമായ കഥാപാത്രങ്ങളിലൂടെ മലയാളത്തിലെ മികച്ച നടിയായി തിരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ട താരമാണ് മാളവിക സി മേനോൻ. വളരെ വ്യത്യസ്തമായ കഥാപാത്രങ്ങളെ ഇതിനോടകം തന്നെ മലയാള സിനിമയ്ക്ക് സമ്മാനിക്കാൻ മാളവിക സാധിച്ചിട്ടുണ്ട് അതുകൊണ്ടുതന്നെ വളരെ മികച്ച താരം ആണെന്ന് അധികം വൈകാതെ തന്നെ മലയാളികൾക്ക് മനസ്സിലാക്കുകയും ചെയ്തു. കേന്ദ്രകഥാപാത്രത്തെ മാത്രം അഭിനയിക്കൂ എന്ന വാശിയൊന്നും താരത്തിനുള്ള പകരം നല്ല കഥാപാത്രങ്ങൾ തേടിയെത്തിയത് ഒഴിവാക്കുന്ന ശീലമില്ല.

വളരെ ചെറിയ കാലം കൊണ്ട് തന്നെയാണ് മലയാളത്തിൽ യുവ നായകനിരയിലേക്ക് താരം ഉയർന്നത് അതുകൊണ്ടുതന്നെ താരത്തിന് നിരവധി സിനിമകളിൽ അവസരങ്ങൾ ലഭിക്കുന്നുണ്ട്. പല സൂപ്പർതാരങ്ങളുടെയും കൂടെ സ്ക്രീൻ ഷെയർ ചെയ്യാൻ താരത്തിന് സാധിച്ചിട്ടുണ്ട് എന്ന് തന്നെ പറയാൻ കഴിയും അതുകൊണ്ടുതന്നെ മലയാളത്തിലെ പല നടന്മാരുടെയും സിനിമകളിൽ താരത്തെ കാണാൻ കഴിയും.

സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ആക്ടീവായ മാളവിക മേനോൻ പങ്കുവെച്ചതിന് ചിത്രങ്ങളാണ് ആരാധകരെ കണ്ണുതുറപ്പിക്കുന്ന അത് മേക്കപ്പ് ഇടാതെ യുള്ള താരത്തിനെ പുതിയ ചിത്രങ്ങൾ കാണുമ്പോൾ താരം എന്തൊരു സുന്ദരിയാണെന്ന് ആരാധകർ ചോദിക്കുന്നത് മിക്ക നടിമാരും തങ്ങളുടെ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ മോഡൽ ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ ഇടുമ്പോൾ തന്റെ ഫോട്ടോ ഇട്ട് ആരാധകരുടെ ഇഷ്ടം നേടുകയാണ് മളവിക.