അഞ്ച് സുന്ദരികൾ എന്ന സിനിമയിൽ കുട്ടി താരമായി വന്നേ ആരാധകരുടെ ഹൃദയത്തിൽ ഒരു നുള്ള് വേദന സമ്മാനിച്ച അനിഖ ഇന്ന് ഇന്ത്യൻ സിനിമയുടെ തന്നെ അഭിമാനമായ അബുദാബി അച്ഛന്റെ കൂടെ പോലും സ്ക്രീൻ ഷെയർ ചെയ്തു കഴിഞ്ഞ് വലിയ താരമായി മാറിയിരിക്കുകയാണ്. ബാലതാരമായി മലയാള സിനിമയിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ച ഇന്ന് മറ്റുള്ള ഭാഷകളിൽ പോലും തന്റെ സാന്നിധ്യം കൊണ്ട് അമ്പരപ്പിക്കുന്ന നായികയായി മാറിയിരിക്കുകയാണ്അനിഖ.

ആദ്യ ചിത്രത്തിന് തന്നെ സംസ്ഥാന അവാർഡ് നേടിയ കുഞ്ഞു താരമായി തുടങ്ങി ഇന്ന് മികച്ച അഭിപ്രായങ്ങൾ നേടി താരം മുന്നേറുകയാണ്. ഈ ചെറിയ പ്രായത്തിൽ തന്നെ വിവിധ ഭാഷകളിൽ അഭിനയിച്ച കയ്യടി നേടാൻ താരത്തിനു സാധിച്ചിട്ടുണ്ട് എന്നത് തന്നെയാണ് ഏറ്റവും വലിയ പ്രത്യേകത. ഒരു നടിക്ക് ലഭിക്കേണ്ട സമ്പൂർണ പിന്തുണ താരത്തിന് ആരാധകർ നൽകുന്നുണ്ട് എന്നത് തന്നെയാണ് പറയാൻ കഴിയുന്നത്.

സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ആക്ടീവായ താരം ഇടയ്ക്ക് തന്റെ ആരാധകർക്ക് നേരെ ശക്തമായി പ്രതികരിക്കാറുണ്ട് തന്റെ അവകാശങ്ങൾക്ക് നേരെ വിപരീതമായി ആളുകൾ സംസാരിക്കുമ്പോഴാണ് താരം ഇത്രയേറെ പ്രതികരിക്കാനുള്ള ഇപ്പോഴത്തെ ഏറ്റവും പുതിയ ഗ്ലാമർ ചിത്രങ്ങളുമായാണ് താരസുന്ദരിയെ തിരിക്കുന്നത്. ഒരു ഫോട്ടോഷൂട്ടിന് ഭാഗമായി സ്റ്റൈലൻ ലുക്കിൽ ആരാധകരെ ഞെട്ടിക്കുന്ന ചിത്രങ്ങളുമായി എത്തിയിരിക്കുകയാണ് താരസുന്ദരി.