മലയാളികൾക്ക് എന്നും പ്രിയപ്പെട്ടത് അവതാരകയാണ് അശ്വതി ശ്രീകാന്ത്. ഫ്ലവേഴ്സ് ചാനലിലെ ചക്കപ്പഴം എന്ന സീരിയലിലൂടെ താൻ ഒരു നല്ല അഭിനേത്രി ആണെന്ന് താരം തെളിയിക്കുകയും ചെയ്തു. വളരെ മികച്ച ഒരു ആദ്യമായി വെട്ടി അതിനുശേഷം പിന്നീട് അവതാരികയും ഇപ്പോൾ അഭിനേത്രിയുമായ താരത്തിന് നിരവധി ആരാധകരാണുള്ളത് ഇപ്പോൾ ഇതാ അശ്വതിയുടെയും കുടുംബത്തെയും ജീവിതത്തിലെ മറ്റൊരു അതിഥി കൂടി

എത്തിയിരിക്കുകയാണ്. മൂത്ത മകൾ പത്മജ കൂട്ടായി കമലയും എത്തി മകൾ എത്തിയതിനു പിന്നാലെ മികച്ച സീരിയൽ നടക്കുന്ന സംസ്ഥാന സർക്കാരിന്റെ പുരസ്കാരവും താരത്തെ തേടി എത്തിയിരുന്നു നിലവിൽ ഇപ്പോൾ ഈ കഴിഞ്ഞ വിജയലക്ഷ്മി ദിനത്തിൽ നിർത്ത് ലോകത്തിലേക്ക് മടങ്ങുന്നതിനു സന്തോഷം താരം ആരാധകർക്കായി പങ്കുവെച്ചിരിക്കുകയാണ് ഇപ്രാവശ്യം താരം തിരികെ എത്തിയിരിക്കുന്നത് സമയങ്ങളിൽ നിന്നു പോയ ശാസ്ത്രീയ നൃത്തത്തിലേക്കാണ് ആണ്. കോളേജ് പഠനം പൂർത്തിയായതിനു ശേഷം വീണ്ടും തുടങ്ങുവാൻ ശ്രമം നടത്തിയെങ്കിലും അത് കൈയിൽ നിന്നും പോയി എന്നും താരം പറയുന്നു പക്ഷേ മനസ്സുകൊണ്ട്

സ്നേഹിച്ച നേതൃത്വത്തെ ഒരിക്കലും ഉപേക്ഷിക്കാൻ കഴിയില്ലായിരുന്നു സ്ത്രീകൾക്ക് ഏതു പ്രായത്തിലും നൃത്തം പഠിക്കാനും അതുകൊണ്ടുതന്നെ ഇഷ്ടങ്ങൾക്ക് ഒരു കാലപരിധി ഇല്ലെന്നും പുതിയ വീഡിയോയിലൂടെ ഓർമിപ്പിക്കുന്നു ഏറ്റവും അവസാനം നീണ്ട നാളത്തെ കാത്തിരിപ്പിനു ശേഷം അരങ്ങേറ്റവും നടത്തി പ്രളയം ഉണ്ടായ കഥയും അശ്വതി വീഡിയോയും പ്രതിപാദിക്കുന്നുണ്ട് അതുപോലെ മക്കളെ ഡാൻസ് പഠിപ്പിക്കാൻ തീരുമാനിച്ചപ്പോൾ തന്നെ ജീവിതത്തിൽ പെട്ടെന്നുള്ള ഒരു മാറ്റം ഉണ്ടായി നിരവധി പേർക്ക് അറിയാം ആഗ്രഹമുണ്ടാകും.