അഹാനയുടെ ജന്മദിനത്തിൽ ആ സന്തോഷ വാർത്ത പങ്കുവെച്ച് നടൻ കൃഷ്ണകുമാർ!!

മലയാളികൾക്ക് ഏറെ പ്രിയപ്പെട്ട ഒരു താരകുടുംബം ആണ് കൃഷ്ണകുമാറിനെ ഏത് കൃഷ്ണകുമാർ തന്റെ കുടുംബവിശേഷങ്ങൾ പങ്കുവയ്ക്കുന്നത് അഞ്ചു പെണ്ണുങ്ങളും താനും എന്നു പറഞ്ഞുകൊണ്ടാണ് അതുകൊണ്ടുതന്നെ കൃഷ്ണകുമാറിനെ കുടുംബത്തിലെ വാർത്തകൾ എല്ലാം അറിയാൻ ആരാധകർക്ക് എപ്പോഴും ആകാംക്ഷയാണ് കൃഷ്ണകുമാറിനെ മക്കളെ എല്ലാവർക്കും വളരെ ഇഷ്ടമാണ് 4 പെൺകുട്ടികളാണ് കൃഷ്ണകുമാറിന് ഉള്ളത് വീട്ടിലെ ഏറ്റവും രസകരമായ

അനുഭവങ്ങൾ എല്ലാം തന്നെ യൂട്യൂബ് ചാനൽ വഴി താരം പങ്കുവയ്ക്കാറുണ്ട് മൂത്ത മകൾ അഹാന സിനിമയിൽ അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്, അഹാന ചെയ്ത സിനിമകളെല്ലാം പ്രേക്ഷകശ്രദ്ധ നേടിയ ചിത്രങ്ങളായിരുന്നു പിന്നാലെ വിശാൽ ഇപ്പോൾ സിനിമയിലെത്തി മമ്മൂട്ടിയുടെ മകൻ എന്ന ചിത്രത്തിലായിരുന്നു ഇഷാനി മികച്ച അഭിനയം കാഴ്ചവെച്ചത് 2008 സംപ്രേഷണം ചെയ്തിരുന്ന മാലയോഗം എന്ന സീരിയലാണ് ആദ്യമായി കൃഷ്ണകുമാർ മലയാളത്തിൽ ഒരു പരമ്പര ചെയ്യുന്നത് സീരിയലിൽ നിന്ന് വിട്ടുനിന്ന താരം ഒരു നിയോഗം പോലെ കൂടെവിടെയുടെ ഭാഗമാവുകയായിരുന്നു

ഉണ്ടാവുമല്ലോ സിനിമയിൽ എത്തിയ ശേഷമാണ് താരത്തിന് മറ്റു മക്കളും സിനിമയിൽ കൂടുതൽ ശ്രദ്ധിക്കാൻ തുടങ്ങിയത്. മകൾ അഹാനയ്ക്ക് ഇന്ന് 26 വയസ്സ് തികയുകയാണ്. 1996 ഒക്ടോബർ പതിമൂന്നിന് താനൊരു അച്ഛൻ ആവുകയും ചെയ്തു. തന്റെ മകൾക്കും തനിക്ക് അച്ഛൻ എന്ന സ്ഥാനം കിട്ടിയതിനു ഇന്ന് 26 വയസ്സ് തികയുകയാണ് എന്ന സന്തോഷമാണ് ആരാധകരോട് കൃഷ്ണകുമാർ പങ്കുവെച്ചത്.

MENU

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *