ആരാധകർക്ക് വേറിട്ട ഒരു സന്ദേശവുമായി ഗ്രേസ് ആന്റണി!!

അഭിനയം കൊണ്ട് മലയാളികൾക്ക് ഏറെ പ്രിയങ്കരിയായി മാറിയ താരമാണ് വെയ്സ് ആൻഡ് ഇപ്പോളിതാ മെന്റൽ ഹെൽത്ത് ഡേയിൽ വേറിട്ട സന്ദേശവുമായി രംഗത്തുവന്നിരിക്കുകയാണ് സാരം വളരെയധികം ഇഷ്ടമുള്ള ഭക്ഷണം വണ്ണം വെക്കും എന്ന ഒറ്റക്കാരണത്താൽ കഴിക്കാതിരിക്കുക അതുപോലെതന്നെ വളരെ ഇരുണ്ട കറുപ്പ് ആണെന്ന് വിചാരിച്ചു കൊണ്ട് മറ്റുള്ളവരെ നോക്കാതിരിക്കുക എന്നിങ്ങനെ കുറ്റങ്ങൾ പറയും എന്ന് കരുതി മാത്രം മറ്റുള്ളവരോട് സംസാരിക്കാതിരിക്കുക ശരിയല്ലെന്ന് വ്യക്തമാക്കുകയാണ് താരമിപ്പോൾ മറ്റൊരു വ്യക്തിയുടെ ഏറ്റവും വലിയ

പ്രതീക്ഷ എന്നത് നമ്മുടെ വാക്കുകൾ കൊണ്ട് നശിക്കരുത് ഒന്നും അതിനെക്കാൾ വലുതായി സ്വയം മനസ്സിലാക്കുക നമ്മുടെ കുറവുകളെ അംഗീകരിക്കുകയും ചെയ്യുക ജീവിതമെന്നത് നമ്മൾ നമ്മളെ സ്നേഹിക്കുവാൻ തുടങ്ങുന്നതു നിന്നാണ് തുടങ്ങുന്നത് ഇന്ന് നിന്ടെ ഹെൽത്ത് ഡേ ആണ് ദിവസത്തിൽ എനിക്ക് നിങ്ങളോട് പറയാൻ ഒറ്റ ഒരു കാര്യമേ ഉള്ളൂ വണ്ണം നിൽക്കും എന്നോർത്ത് ഇഷ്ടമുള്ള ഭക്ഷണം കഴിക്കാതിരിക്കുന്ന വരുന്നുണ്ട് ഞാൻ കാത്തിരിക്കുന്നു എന്നോർത്ത് മറ്റുള്ളവരെ ഫേസ് ചെയ്യാത്തവർ ഉണ്ട് ഒത്തിരി സ്ഥലമായതുകൊണ്ട് സ്ട്രെച്ച് മാർക്ക് ഉള്ളതുകൊണ്ട് കണ്ണാടി നോക്കാൻ പേടിയുള്ളവർ മുടി കുറവുള്ളവർ കഷണ്ടി ഉള്ളവർക്കുള്ള സ്കിൻ പ്രോബ്ലം ഉള്ളവർ ഇവരെല്ലാം പറയുന്ന ഒറ്റ കാര്യമേയുള്ളൂ ഞങ്ങൾ

എന്ത് ചെയ്താലും കുറ്റം മാത്രമേയുള്ളൂ അല്ല ഇതാരാ ഈ കുറ്റം ഒക്കെ പറയുന്നത് അതും നമ്മളൊക്കെ തന്നെയല്ലേ നമ്മുടെ മറ്റൊരു വ്യക്തിയുടെ പ്രതീക്ഷ കിടക്കുന്നത് അതിനേക്കാളുപരി സ്വയം മനസ്സിലാക്കുക നമുക്കുള്ള കുറവുകളെ അംഗീകരിക്കുക നമ്മൾ നമ്മളെ സ്നേഹിക്കാൻ തുടങ്ങുന്നത് എന്നാണ് ജീവിതം ആസ്വാദ്യകരമാക്കുന്നതിനുള്ള ഗ്രെസ് ആന്റണി വ്യക്തമാക്കുന്നു.

MENU

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *