മലയാളികൾക്ക് ഏറെ പ്രിയപ്പെട്ട താരങ്ങളിലൊരാളാണ് ഐശ്വര്യ സുരേഷ് സിനിമാമേഖലയിൽ കൂടെയാണ് താരത്തിന് കൂടുതലായും ആളുകൾ ശ്രദ്ധിച്ചുതുടങ്ങിയത് കളി എന്ന ചിത്രത്തിലാണ് താരം ആദ്യമായി അഭിനയിച്ച ചിത്രത്തിൽ വളരെ മികച്ച പ്രകടനമായിരുന്നു കാഴ്ചവച്ചത് അതുകൊണ്ടുതന്നെ നിരവധി പ്രേക്ഷക പ്രശംസയും താരത്തിന് ലഭിച്ചു. സമൂഹമാധ്യമങ്ങളിൽ വളരെ സജീവമാണ് ഐശ്വര്യ സുരേഷ് തന്റെ വിശേഷങ്ങളെല്ലാം ആരാധകരുമായി

താരം എപ്പോഴും പങ്കുവയ്ക്കാറുണ്ട് നിരവധി ഫോട്ടോസുകളും സാരം എത്താറുണ്ട് വെറൈറ്റി ആശയങ്ങളാണ് എപ്പോഴും ഫോട്ടോസ് നടത്തുന്നതിന് വേണ്ടി താരം തിരഞ്ഞെടുക്കാൻ ഉള്ളതെല്ലാം തന്നെ വലിയ രീതിയിൽ ശ്രദ്ധിക്കപ്പെടുന്നുണ്ട് അതീവ ഗ്ലാമറസായി ആണ് താരം എപ്പോഴും പ്രത്യക്ഷപ്പെടാറുള്ളത് ആ ചിത്രങ്ങളെല്ലാം എപ്പോഴും വൈറൽ ഉം ആണ് ഇപ്പോൾ താരത്തിന് പുത്തൻ ചിത്രം കണ്ട് ഞെട്ടിയിരിക്കുകയാണ് ആരാധകർ വിവസ്ത്രയായി താരം എത്തിയിരിക്കുന്ന ചിത്രങ്ങളാണ് ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ തരംഗമാകുന്നത് കഴുത്തിൽ ഒരു പാമ്പിനെ അണിഞ്ഞിരിക്കുന്നത്

കാണാം ഒറിജിനൽ പാമ്പല്ല ഒരു പാമ്പാണ് അത് വളരെ വെറൈറ്റി ആശയമാണ് ഇത് എന്നാണ് ആരാധകർ പറയുന്നത് എന്നാലും ചില മലയാളികൾക്ക് അത് വിളിക്കുന്നില്ല എന്ന് തന്നെ വേണം പറയാൻ നിരവധി വിമർശനങ്ങളാണ് താരത്തിന് ലഭിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കുന്നത്. ചിത്രങ്ങളെല്ലാം പെട്ടന്നാണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായത്.