ഹോട്ട് ചിത്രങ്ങളുമായി യുവനടി. ചിത്രങ്ങൾക്ക് മികച്ച പ്രതികരണം.

ശരീരം കൊണ്ട് ആരാധകരെ സ്വന്തമാക്കാൻ സാധിച്ചാൽ ഒരു വലിയ താരമാണ് അന്വേഷി. ചുരുങ്ങിയ കാലം കൊണ്ടാണ് താരം സമൂഹമാധ്യമങ്ങളിൽ മാത്രമായി ലക്ഷക്കണക്കിന് ആരാധകരെ സ്വന്തമാക്കിയത്. മികച്ച ശരീരത്തിന് ഉടമ ആയതുകൊണ്ടാണ് താരത്തിന് ഇത്രയേറെ ആരാധകർ സോഷ്യൽ മീഡിയ ലഭിച്ചത് എന്നാണ് ഏവരും പറയുന്നത്. മികച്ച മോഡൽ കൂടിയായ താരം അഭിനയ രംഗത്തും തന്റെ സാന്നിധ്യമറിയിക്കാൻ സാധിച്ചിട്ടുണ്ട്.

അഭിനയവും നൃത്തവും മോഡലിംഗും ഒരുപോലെ കൊണ്ടുപോകാൻ താരത്തിന് സാധിക്കുന്നുണ്ട്. ഒരു സിനിമ നടി എന്ന നിലയിൽ മാത്രം ഒതുങ്ങി പോകുന്നതല്ല താരത്തിനെ കരിയർ ഒരു മോട്ടിവേഷണൽ സ്പീക്കറും ഡാൻസർമാണ് താരം. ഗ്ലാമറസ് വേഷങ്ങളിൽ ആണ് താരത്തെ കൂടുതലായും ആരാധകർ കണ്ടത് അതുകൊണ്ടുതന്നെ വളരെ പെട്ടെന്ന് തന്നെ ആരാധകർ താരത്തിനെ ചിത്രങ്ങൾ ഏറ്റെടുക്കുന്നത് നമ്മൾ കണ്ടിട്ടുണ്ട്.

വെബ്സീരീസ് കളിൽ പ്രധാന വേഷം കൈകാര്യം ചെയ്യാൻ താരത്തിന് ഇതിനോടകംതന്നെ സാധിച്ചിട്ടുണ്ട്. എന്നാൽ ഇതുവരെ താരത്തിന് സിനിമകളിൽ ഒരു സാന്നിധ്യം അറിയിക്കാൻ സാധിച്ചിട്ടില്ല ഗ്ലാമർ വേഷത്തിലാണ് താരം തിളങ്ങിയത് മികച്ച അഭിനയം കാഴ്ചവയ്ക്കാനും താരത്തിന് സാധിച്ചിട്ടുണ്ട് ഇപ്പോൾ താരത്തിന് പുതിയ ചിത്രങ്ങളാണ് സോഷ്യൽ മീഡിയ കീഴടക്കുന്നത് നിരവധി ആരാധകരാണ് താരത്തിന് ചിത്രങ്ങൾ വയറിളക്കുന്നത്.

MENU

Comments are closed.