ഒക്ടോബർ ഏഴിനു വേണ്ടി കാത്തിരുന്ന് അർജുനും സൗഭാഗ്യയും.

സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റി എന്ന നിലയിൽ ആരാധകരുടെ ഹൃദയം കീഴടക്കിയതാര് ദമ്പതികളാണ് അർജുൻ സൗഭാഗ്യവും. മുൻ നടനായ വെങ്കിടേഷിന്റെയും സിനിമാ സീരിയൽ നടിയായ താര കല്യാണിയുടെയും മകളായ സൗഭാഗ്യ താരപുത്രി എന്ന നിലയിൽ മുൻപേ പ്രശസ്തി ആയിരുന്നു എന്നാൽ താരം സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ തരംഗമായതിനു ശേഷമാണ് തന്റെ ജീവിതപങ്കാളിക്കൊപ്പം ഉള്ള വീഡിയോകളുമായി സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ എത്തിയത്. സൗഭാഗ്യയുടെ അഭിനയം മികവ് താരലോകം ഏറ്റെടുത്തിരുന്നു.

സിനിമാ മേഖലയിലേക്ക് വരാൻ അധികം താൽപര്യമില്ലെങ്കിലും തന്റെ നേതൃത്വവും പഠനവുമായി മുന്നോട്ടുപോകാൻ തന്നെയായിരുന്നു സൗഭാഗ്യയുടെ ഇഷ്ടം കൂടെ അർജുൻ ചേർന്നതോടെ ഇരുവരും തങ്ങളുടെ ദാമ്പത്യം ആഘോഷം ആക്കുകയായിരുന്നു. താരദമ്പതികളുടെ വിവാഹവും വിവാഹശേഷമുള്ള സൽക്കാരങ്ങളും എല്ലാം ആരാധകർ ഇരുകൈയും നീട്ടി ആയിരുന്നു സ്വീകരിച്ചത്. ഇപ്പോളിതാ സൗഭാഗ്യ ഗർഭിണിയാണ് എന്ന വാർത്തയാണ് പുറത്തുവരുന്നത്.

ഗർഭിണിയാണ് എന്ന് മാത്രമല്ല താരം ഇപ്പോൾ ഒക്ടോബർ 7ന് അമ്മയാകും എന്ന വിവരവും ആരാധകർക്ക് വേണ്ടി സൗഭാഗ്യവും അർജുനും കൂടി പങ്കു വെച്ചിട്ടുണ്ട്. പൂർണ്ണ ഗർഭാവസ്ഥയിലുള്ള വയറു പിടിച്ചു കൊണ്ടുള്ള ചിത്രങ്ങളാണ് സൗഭാഗ്യ തന്റെ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പങ്കു വെച്ചിട്ടുള്ളത് കുഞ്ഞ് പൂർണ ആരോഗ്യതോടെ പുറത്തുവരട്ടെ എന്നാണ് ആരാധകർ പ്രാർത്ഥിക്കുന്നത്. ഒക്ടോബർ ഏഴിന് ഒരു കുഞ്ഞു പ്രതിഭ കൂടി ജനിക്കുന്നു എന്നാണ് ചിലർ കുറിച്ചിരിക്കുന്നത്.

MENU

Comments are closed.