വലിയ സന്തോഷത്തിൽ ആര്യയുടെ പുതിയ വിശേഷം എന്താണെന്ന് അറിയുമോ?

ജീവിതത്തെ വളരെ സീരിയസായി നോക്കിക്കാണുന്ന മലയാളം നടിമാരിലൊരാളാണ് ആദ്യ ബിഗ് ബോസ് എന്ന റിയാലിറ്റി ഷോയിലൂടെയാണ് ആദ്യ മലയാളികൾക്ക് സുന്ദരിയാകുന്നത് അതിനു മുൻപേ തന്നെ ഏഷ്യാനെറ്റിൽ സംപ്രേക്ഷണം ചെയ്തിരുന്ന ബഡായി ബംഗ്ലാവ് എന്ന ഷോയിലൂടെ യും ആരാധകർക്ക് ആരെ അറിയാം. ഇപ്പോഴിതാ ആര്യയുടെ ഏറ്റവും പുതിയ വാക്കുകളാണ് ആരാധകരെ പിടിച്ചു വിളിക്കുന്നത്. എവിടെയാണ് എത്തണം എന്ന് കരുതിയത് അവിടെ താൻ എത്തി എന്ന് സന്തോഷത്തോടെ പറയുകയാണ് ആര്യ.

90 മിനുട്സ് എന്ന് തന്റെ പുതിയ ചിത്രം എത്തുകയാണ് ഇതിൽ കേന്ദ്ര കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിച്ചത് ആരെയാണ് തനിക്ക് നായികാ കഥാപാത്രത്തെ മാത്രം ചെയ്യണമെന്ന് ആഗ്രഹങ്ങൾ ഇല്ല പകരം നല്ല കഥാപാത്രങ്ങളെയും നല്ല വേഷങ്ങളും അവതരിപ്പിച്ച ആരാധകർക്കിടയിൽ ഒരു നല്ല പേര് സമ്പാദിക്കണം എന്നാണ് ആര് പറഞ്ഞത്. ആരെ ആരാധകർ കൂടുതലും കോമഡി ക്യാരക്ടറുകൾ ഉം ഡാൻസുകളും കൂടെയാണ് കൂടുതലും കണ്ടിട്ടുള്ളത് അതുകൊണ്ടുതന്നെ സമകാലിക വിഷയങ്ങൾ ചർച്ച ചെയ്യുന്ന ഇത്തരത്തിലുള്ള ഒരു സിനിമ എത്താൻ ഒരുങ്ങുമ്പോൾ ആരാധകർക്ക് പ്രതീക്ഷ കൂടുതലാണ്.

ജീവിതത്തിലെ ഏറ്റവും കൈപ്പേറിയ ദിവസങ്ങളിലൂടെ കടന്നുപോയ ആര്യ ഇപ്പോൾ ജീവിതം തിരിച്ചുപിടിക്കാനുള്ള നെട്ടോട്ടത്തിലാണ് തന്റെ കരുതിയിരുന്ന ഒരു വ്യക്തി തന്റെ ജീവിതത്തിൽ നിന്നും പോയി മറഞ്ഞപ്പോൾ വേണ്ടി ഇനിയും ഇറക്കാനുള്ള തയ്യാറെടുപ്പിലാണ്. നിരവധി ആരാധകരാണ് ആരൊക്കെ വലിയ അനുമോദനങ്ങളും ആയി എത്തിയിരിക്കുന്നത്.

MENU

Comments are closed.