സൈമ അവാർഡിൽ പൂജ ഹെഗ്ഡെ ധരിച്ച വസ്ത്രത്തിന്റെ വില എത്രയാണെന്ന് അറിയുമോ?

അങ്ങ് വൈകുണ്ഠപുരമൂലിലെ താരമായ പൂജ ഹെഗ്‌ഡെക്ക് എങ്ങനെയാണ് മികച്ച റെഡ് കാർപെറ്റ് ലുക്ക് സൃഷ്ടിക്കേണ്ടതെന്ന് അറിയാം. ഒരു അവാർഡ് ഷോയിലോ ഒരു വലിയ പരിപാടിയിലോ താരം പങ്കെടുക്കുന്നുണ്ടെങ്കിലും, അവൾ എപ്പോഴും കുറ്റമറ്റ വസ്ത്രം ധരിക്കുന്നു. അവളുടെ സാരികളുടെയും ഗൗണുകളുടെയും കളക്ഷൻർജ്ജസ്വലമായ ശേഖരം
അവളുടെ ആരാധകരെ സ്തംഭിപ്പിക്കുന്നു. സൈമ അവാർഡ് 2021-ൽ അടുത്തിടെ വൺ-ഷോൾഡർ ഗൗണിൽ താരം ചുവന്ന പരവതാനിക്ക് കൂടുതൽ ഭംഗി നൽകി .

പർപ്പിൾ ഹൃദയവും ക്രിസ്റ്റൽ ബോൾ ഇമോജിയുമായാണ് താരം അവളുടെ ഫോട്ടോകൾക്ക് അടിക്കുറിപ്പ് നൽകിയത്. ഡിസൈനർ ഗൗരവ് ഗുപ്തയുടെ ലേബലുകളിൽ ഉള്ള വസ്ത്രമാണ് സൈമ അവാർഡ് ഷോയിൽ താരം ധരിച്ചത്. പൂജ അതിമനോഹരമായ മുഴുനീള ഫിറ്റ് റഫ്ൾ ഗൗണിൽ അതീവ സുന്ദരിയായി കണ്ടു. ഈയൊരു ഗൗണിന് മാത്രമായി നിങ്ങൾക്ക് 95,000 രൂപ ചിലവാകും.

ആ കണ്ണിലുള്ള ഓരോരോ ഭാഗങ്ങൾക്കും അതിന്റെ തായ് പ്രാധാന്യം നൽകിക്കൊണ്ടാണ് ഗൗരവ് ഡിസൈൻ ചെയ്തിരിക്കുന്നത്. എന്നാണ് ഏവരും പറയുന്നത് എന്തുതന്നെയായാലും ഇത്തരം വലിയ ഫീൽ ഉള്ള വസ്ത്രമാണ് താരം ധരിച്ചിരുന്ന ആരാധകർ അറിഞ്ഞിരുന്നില്ല. ഏവരും ഒന്നു നോക്കി പോകാവുന്ന സ്റ്റൈലിലുള്ള വസ്ത്രം തന്നെയായിരുന്നു പൂജ ധരിച്ചത് അതുകൊണ്ടുതന്നെ ഏവരും ആ വസ്ത്രം പൂജയെയും അഭിനന്ദിച്ചു കൊണ്ടിരുന്നു അത്രയേറെ സുന്ദരിയായിരുന്നു താരസുന്ദരി ഷൈമയുടെ അവാർഡ് ഷോയിൽ എത്തിയത്.

MENU

Comments are closed.