വിവാഹത്തിന്റെ ഒരുക്കത്തിൽ വിഘ്നേഷും നയൻതാരയും.

സെപ്റ്റംബർ 27 ന് രാവിലെ ആന്ധ്രയിലെ തിരുമല തിരുപ്പതി ക്ഷേത്രത്തിൽ നയൻതാരയും പ്രതിശ്രുത വരനും ചലച്ചിത്രകാരനുമായ വിഘ്നേഷ് ശിവനെ കണ്ട ആഘോഷത്തിൽ ആണ് ആരാധകർ. നയൻതാരയും വിജ്ഞേഷ് ശിവനും തിരുമല തിരുപ്പതി ക്ഷേത്രം സന്ദർശിച്ചു. സെപ്റ്റംബർ 18 ന് വിഘ്നേഷ് ശിവന്റെ 36 -ാം ജന്മദിനത്തിൽ, നയൻതാര അദ്ദേഹത്തിന് ഒരു സർപ്രൈസ് പാർട്ടി നടത്തി. ഇന്ന് ദമ്പതികൾ ഒരുമിച്ച് തിരുമല തിരുപ്പതി ക്ഷേത്രം സന്ദർശിച്ചു. വിഘ്‌നേശ് വെള്ള ഷർട്ടും വേഷ്ടിയും ധരിച്ചപ്പോൾ നടി ദുപ്പട്ടയോടുകൂടിയ മനോഹരമായ നീല അനാർക്കലിയാണ് ധരിച്ചിരുന്നത്.

മുഖംമൂടി കൊണ്ട് മുഖം മറച്ചു കൊണ്ടായിരുന്നു ഇരുവരും തിരുമല തിരുപ്പതി ക്ഷേത്രത്തിലെതിയത്. നയൻതാരയുടെയും വിഘ്‌നേഷ് ശിവന്റെയും നിരവധി വീഡിയോകളും ചിത്രങ്ങളും അവരുടെ ഫാൻ പേജുകളിലൂടെ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പങ്കുവച്ചു. നയൻതാര അടുത്തിടെ വിജയ് ടെലിവിഷനിൽ തന്റെ സിനിമയായ നെട്രിക്കൺ പ്രൊമോട്ട് ചെയ്യുകയായിരുന്നു, അവിടെ വിഘ്‌നേഷ് ശിവനുമായി വിവാഹനിശ്ചയം നടത്തിയിരുന്നു എന്ന വാർത്ത പുറത്തുവിട്ടിരുന്നു.

ദിവ്യദർശിനി എകെഎ ഡിഡിക്ക് നൽകിയ അഭിമുഖത്തിൽ നയൻതാരയോട് അവളുടെ മോതിരത്തെക്കുറിച്ച് ചോദിച്ചപ്പോൾ അത് അവളുടെ വിവാഹനിശ്ചയ മോതിരമാണെന്നും അത് അടുത്തിടെ സംഭവിച്ചതാണെന്നും അവൾ സ്ഥിരീകരിച്ചു. വിഘ്നേഷ് ശിവനുമായുള്ള നയൻതാരയുടെ വിവാഹം എത്രയും പെട്ടെന്ന് നടക്കുമെന്നാണ് ആരാധകർ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നത് അതുകൊണ്ടായിരിക്കാം ഇരുവരും അമ്പല ദർശനം നടത്തിയത് എന്ന് ആരാധകർ പറയുന്നുണ്ട്.

MENU

Comments are closed.