പോർച്ചുഗലിന്റെ തെരുവീഥികളിൽ അവധി ദിനങ്ങൾ ആഘോഷമാക്കി മാളവിക.

നടി മാളവിക മോഹനൻ തന്റെ പോർച്ചുഗൽ യാത്ര പരമാവധി പ്രയോജനപ്പെടുത്തുകയാണ്. കുന്നുകളും ഐക്കൺ കടൽ തീരങ്ങളും അവളുടെ ഹൃദയത്തെ കുടുക്കിയിരിക്കുന്നു എന്ന വാർത്തയാണ് പുറത്ത് വരുന്നത്. മാളവികയുടെ സോഷ്യൽ മീഡിയ ടൈം ലൈൻ കാണുമ്പോൾ തന്നെ അറിയാം താരം തന്നെ പോർച്ചുഗൽ യാത്ര എത്രത്തോളം ആഘോഷമാക്കി ആയിരുന്നു എന്ന് . ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ അവൾ തന്റെ കാഴ്ചകൾ പങ്കുവെച്ചു. അവളുടെ സ്നാപ്പ്ഷോട്ടുകൾ ഉപയോഗിച്ച് നടി “മനോഹരമായ ചിത്രങ്ങൾ” ആണ് പുറത്തു വിടുന്നത്.

മാളവിക മോഹനന്റെ പോസ്റ്റുകൾ പലപ്പോഴും നമ്മുടെ മുഖത്ത് ഒരു പുഞ്ചിരി സമ്മാനിക്കുന്നു. ദിവസം മുഴുവൻ അവൾ പുഞ്ചിരിക്കുന്ന ഈ മനോഹരമായ ഫോട്ടോ സെറ്റിൽ ഇത് പതിവിലും കൂടുതൽ ആകർഷകമാണ്. സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ആക്ടീവ് ആയ താരം തന്റെ വിശേഷങ്ങളും സന്തോഷങ്ങളും എല്ലാം ആരാധകരുമായി പങ്കു വയ്ക്കാറുണ്ട് അതുകൊണ്ടുതന്നെ മാളവികയുടെ ജീവിതത്തിൽ വരുന്ന എല്ലാ കാര്യങ്ങളും ആരാധകർ അറിയാറുണ്ട്.

ഇപ്പോൾ തന്നെ അവധിദിനങ്ങൾ പോർച്ചുഗലിൽ ആഘോഷിക്കുന്ന താരം പങ്കുവെച്ച് ഏറ്റവും പുതിയ ചിത്രങ്ങളാണ് ആരാധകരെ അമ്പരപ്പിച്ചിരുന്നത്. ഗ്ലാമറസ് ഹോട്ടലുകളിൽ വളരെ സ്റ്റൈൽസ് ആണ് താരം പോർച്ചുഗൽ ഓരോ ചിത്രങ്ങളും എടുക്കുന്നത് ആരാധകരുമായി പങ്കുവയ്ക്കുമ്പോൾ തന്റെ അവധി ദിനങ്ങൾ എത്രത്തോളം സന്തോഷകരമായിരുന്നു എന്നു കൂടി താരം തെളിയിക്കുകയാണ്.

MENU

Comments are closed.