കാർ എന്ന സ്വപ്നം സാക്ഷാത്കരിച്ച ആദ്യ വണ്ടി യോടൊപ്പം ലാലേട്ടൻ.

മലയാള സിംഗ് മഹാനടൻ മോഹൻലാൽ കഴിഞ്ഞ ദിവസം തന്റെ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ഒരു കാറിന്റെ സമീപമുള്ള ചിത്രങ്ങൾ പങ്കുവെച്ചിരുന്നു എന്നാൽ വിധി എന്താണെന്ന് ആർക്കും മനസ്സിലായിരുന്നില്ല ഒരു ഫോട്ടോ സാധാരണരീതിയിൽ ലാലേട്ടൻ ആണെന്ന് കരുതുന്നവർക്ക് തെറ്റി. 44 55 എന്ന നമ്പറിൽ വരുന്ന കാറിനൊപ്പം ഉള്ള ചിത്രങ്ങളാണ് ലാലേട്ടൻ സോഷ്യൽ മീഡിയയിലൂടെ ആരാധകരുമായി പങ്കുവച്ചത് എന്നാൽ ആള് ചില്ലറക്കാരനല്ല എന്നാണ് പുതിയ വിവരം. സിനിമയിൽ വന്ന കാലത്ത് കാർ എന്ന സ്വപ്നം ലാലേട്ടന് ഉണ്ടായിരുന്നപ്പോൾ ആദ്യമായി സ്വന്തമാക്കിയ കാറായിരുന്നു ഇത് എന്നാണ് ഇപ്പോൾ പുറത്തുവരുന്ന വിവരങ്ങൾ.

1986 ഓഗസ്റ്റ് 22 ന് രജിസ്റ്റർ ചെയ്തിട്ടുള്ള സാറിന്റെ ആദ്യ വാഹനം ആണ് ഇത്. ലാലേട്ടന്റെ ഈ കാർ വാങ്ങി 35 ദിവസം പിന്നിടുന്ന ഇടവേളകളിലാണ് ലാലേട്ടൻ ചിത്രം പങ്കുവെച്ചത്. പഴയ കാറിനൊപ്പം ലാലേട്ടൻ എന്ന ക്യാപ്ഷൻ ഓടെ പല ചിത്രങ്ങളും പുറത്തുവന്നെങ്കിലും ഇതിൽ ലാലേട്ടന്റെ സ്വന്തം കാർ ആണ് എന്ന് പലർക്കും സംശയം ആണ്. സിനിമയിലെത്തിയ കാലത്ത് ലാലേട്ടൻ സ്വന്തമാക്കിയ ആദ്യ കാർ ആണ് ഇത് എന്നും ചിലർ കമന്റ് ചെയ്തിട്ടുണ്ട് തന്റെ സ്വപ്നം സാക്ഷാത്കരിച്ച സന്തോഷത്തിലായിരുന്നു ലാലേട്ടൻ ഈ ചിത്രം പങ്കു വെച്ചത്.

സിനിമയെ ലോകത്തേക്ക് കടന്നു വരുമ്പോൾ ലാലേട്ടൻ സാഹിത്വ വലിയ ഉയരങ്ങൾ കീഴടക്കാൻ ഇല്ല പോയി കലിപ്പ് തീരുന്നില്ല എന്നാൽ സിനിമയുടെ മായിക ലോകത്ത് പകരംവെക്കാനില്ലാത്ത നടന്മാരിൽ ഒരാളായി മോഹൻലാൽ മാറുമ്പോൾ തന്റെ ജീവിതത്തിലെ ഏറ്റവും വലിയ സന്തോഷങ്ങളിൽ ഒന്നായ കാർ സ്വന്തമാക്കാൻ നിമിഷങ്ങളും ആരാധകർക്ക് വേണ്ടി മഹാനടൻ പങ്കുവെക്കുകയായിരുന്നു.

MENU

Comments are closed.