ഭാഷ ഭേദമന്യേ നിരവധി കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിച്ചുകൊണ്ട് ഇന്ത്യൻ സിനിമയുടെ തന്നെ അഭിമാനമായി മാറിയ താരമാണ് പ്രിയങ്ക. കഥാപാത്രങ്ങളും വലിയ കഥാപാത്രങ്ങളും ഒരുപോലെ അവതരിപ്പിച്ചു ആരാധകരുടെ ഹൃദയത്തിൽ ഇടംനേടാൻ താരത്തിന് സാധിച്ചു. വളരെ കുറഞ്ഞ കാലം കൊണ്ട് തന്നെ മികച്ച നടിയെന്ന് തെളിയിച്ചതാര് ഇപ്പോൾ മലയാള സിനിമയിൽ സജീവമാകുകയാണ് ഏറ്റവും ഒടുവിലായി ഹോം എന്ന ചിത്രത്തിൽ കേന്ദ്രകഥാപാത്രത്തെ താരം അവതരിപ്പിച്ചിരുന്നു.

ഭൂമിയിലൂടെ തന്റെ സിനിമാ രംഗത്തേക്കുള്ള സാന്നിധ്യം വീണ്ടും ഉറപ്പിച്ചിരിക്കുകയാണ് പാർവതി മലയാളം മാത്രമല്ല അന്യഭാഷകളിലും തന്റെ കഴിവുകൾ തെളിയിക്കാൻ സാറിന് സാധിച്ചിട്ടുണ്ട് കിച്ചാമണി എം ബി എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് താരം മലയാള സിനിമാരംഗത്തേക്ക് അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ചത് പിന്നീട് നിരവധി സിനിമകളിൽ മുഖ്യ കഥാപാത്രങ്ങളുമായി സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ആക്ടീവായി താരം തന്റെ വേറിട്ട ഫോട്ടോഷൂട്ട് കളും മോഡൽ ചിത്രങ്ങളുമെല്ലാം ആരാധകർക്ക് വേണ്ടി പങ്കുവയ്ക്കാറുണ്ട്.

ഇപ്പോൾ തന്നെ സോഷ്യൽ മീഡിയ പ്ലാറ്റ്ഫോമിലൂടെ പുതിയ ചിത്രങ്ങളുമായി എത്തിയിരിക്കുകയാണ് പാർവതി ചിത്രം കണ്ടാൽ ഒരു ചെറിയ പെൺകുട്ടി ആണെന്നെ പറയുകയുള്ളൂ വലിയ മകനുണ്ട് എന്നൊന്നും ആരാധകർക്ക് മനസ്സിലാവുകയില്ല അത്രയും നിഷ്കളങ്കമായ ചിരിയിൽ ആരാധകരെ കയ്യിലെടുക്കാൻ താരത്തിന് സാധിക്കുന്നുണ്ട്. ഇപ്പോൾ താരം 10ത് മാണ് എന്ന മലയാള സിനിമയിൽ അഭിനയിച്ചു കൊണ്ടിരിക്കുകയാണ്. ചിത്രത്തിൽ മോഹൻലാലാണ് കേന്ദ്രകഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിക്കുന്നത്.