ഇനി കാത്തിരിക്കില്ല പത്തു വർഷങ്ങൾക്കു ശേഷം വന്ന സന്തോഷവാർത്ത തുറന്നു പറഞ്ഞു മമ്ത മോഹൻദാസ്.

മികച്ച കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിച്ചുകൊണ്ട് ജീവിതത്തിൽ വെല്ലുവിളികൾ ക്കെതിരെ ശക്തമായി പോരാടി ഇന്നും മലയാള സിനിമയിൽ മായാത്ത മുഖം ആയി നിൽക്കുന്ന താരമാണ് മമ്ത മോഹൻദാസ്. തനിക്ക് ശേഷം വന്ന പല നടിമാർ പോലും സിനിമയിൽ നിന്നും അപ്രതീക്ഷിതമായി പോയിട്ടും തന്റെ മികവുറ്റ കഥാപാത്രങ്ങൾ കൊണ്ട് ഇന്നും മലയാളത്തിലെ ഏറ്റവും മികച്ച നടിമാരിൽ ഒരാളായി തുടരുന്ന താരമാണ് മമ്ത മോഹൻദാസ്. തന്റെ കുടുംബത്തിൽ ഒരു പുതിയ അംഗം വന്ന സന്തോഷത്തിലാണ് താരം ഇപ്പോൾ .

രസകരമെന്നു പറയട്ടെ, പുതിയ അംഗം ഒരു പുതിയ പോർഷെ കാറാണ്. ഇപ്പോൾ കേരളത്തിലുള്ള നടി കൊച്ചിയിൽ നിന്നാണ് ആഡംബര കാർ വാങ്ങിയത്. മഞ്ഞ നിറത്തിലുള്ള സ്പോർട്സ് കാർ പലരുടെയും ഹൃദയം നേടിയിട്ടുണ്ട്, പ്രത്യേകിച്ച് കേരളത്തിൽ ഉള്ള നടി കൊച്ചിയിൽ നിന്ന് ആഡംബര കാർ വാങ്ങി. മഞ്ഞ നിറത്തിലുള്ള സ്പോർട്സ് കാർ, പ്രത്യേകിച്ച് വാഹനപ്രേമികളുടെ ഹൃദയം നേടി. “ഒരു സ്വപ്നം ഇന്ന് യാഥാർത്ഥ്യമായി മാറുന്നു. എന്റെ സൂര്യപ്രകാശം നിനക്കായി ഞാൻ ഒരു പതിറ്റാണ്ടിലേറെയായി കാത്തിരിക്കുന്നു.

എന്റെ കുടുംബത്തിലെ ഏറ്റവും പുതിയ കുഞ്ഞിനെ നിങ്ങൾക്ക് സമ്മാനിക്കുന്നതിൽ അഭിമാനിക്കുന്നു . എന്നാണ് താരം തന്റെ സോഷ്യൽമീഡിയയിൽ കുറിച്ചത്. റേസിംഗ് യെല്ലോയിലെ പോർഷെ 911 കരേര എസ്, തന്റെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം പേജിൽ പുതിയ കാറിന്റെ ചിത്രങ്ങൾ പങ്കിടുന്നതായി മംമ്ത എഴുതി.അമേരിക്കയിൽ സ്ഥിരതാമസമാക്കിയ നടി തന്റെ വരാനിരിക്കുന്ന മലയാളം സിനിമയായ ‘ഭ്രമത്തിന്റെ’ ഷൂട്ടിംഗ് പൂർത്തിയാക്കാൻ കൊച്ചിയിലേക്ക് വരുകയായിരുന്നു . ആമസോണിൽ സിനിമ സ്ട്രീം ചെയ്യും.

MENU

Comments are closed.