ഗർഭിണിയാണെന്ന വാർത്തകൾക്കിടയിൽ ഫോട്ടോഷൂട്ട് നടത്തി കാജൽ അഗർവാൾ.

കാജൽ അഗർവാൾ ഗർഭിണിയാണെന്നും ഭർത്താവ് ഗൗതം കച്ച്ലുവിനൊപ്പം ആദ്യ കുട്ടിയെ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നുണ്ടെന്നുമാണ് ഇപ്പോൾ വരുന്ന റിപ്പോർട്ടുണ്ട്. തന്റെ വരാനിരിക്കുന്ന സിനിമകൾ എത്രയും വേഗം തീർക്കാനുള്ള തിരക്കിലാണ് കാജൽ. അവരുടെ പുതിയ പ്രോജക്ടുകൾ തിരഞ്ഞെടുത്തതായും റിപ്പോർട്ടുണ്ട്. ഗർഭധാരണത്തെക്കുറിച്ചുള്ള അഭ്യൂഹങ്ങൾക്കിടയിൽ, കാജൽ തന്റെ പുതിയ ഫോട്ടോഷൂട്ട് ഉപയോഗിച്ച് ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ വൈറലാകുകയാണ് .

സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ആക്ടീവായി താരം തന്നെ പുതിയ ചിത്രങ്ങൾ എല്ലാം ആരാധകരുമായി പങ്കുവയ്ക്കാറുണ്ട് അത്തരത്തിൽ പങ്കുവെച്ച് പുതിയ ചിത്രമാണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായി മുന്നേറുന്നത് ചിത്രത്തിന് മികച്ച അഭിപ്രായമാണ് ആരാധകർ നൽകുന്നത്. അവളുടെ ഏറ്റവും പുതിയ ഫോട്ടോഷൂട്ടിൽ തികഞ്ഞ മേക്കപ്പുള്ള വസ്ത്രത്തിൽ അവൾ പോസ് ചെയ്യുന്നുണ്ട് വളരെ ബ്യൂട്ടിഫുൾ ആയ ലുക്കിലാണ് താരം ചിത്രത്തിലുള്ളത്. എന്നാൽ ചിത്രം കാണുമ്പോൾ താരം ഗർഭിണിയാണോ എന്ന് സംശയവും ഏവർക്കും ഉണ്ട്.

ഇത് ഏറ്റവും പുതിയ ഫോട്ടോഷൂട്ട് ആണ്. വരാനിരിക്കുന്ന നാല് തമിഴ് ചിത്രങ്ങളായ ‘പാരീസ് പാരീസ്’, ‘ഹേ സിനാമിക’, ‘കരുങ്കാപിയം’, ‘ഗോസ്റ്റി’, ഹിന്ദി ചിത്രം ‘ഉമ’ എന്നിവ പൂർത്തിയാക്കിയതായി റിപ്പോർട്ടുണ്ട്. പക്ഷേ, അവളുടെ തമിഴ് ചിത്രങ്ങളിലൊന്നായ ‘ഇന്ത്യൻ 2’ സിനിമയുടെ സംവിധായകനും നിർമ്മാതാക്കളും തമ്മിലുള്ള തർക്കം കാരണം വൈകിപ്പോയി. ഒരു ചെറിയ ഭാഗം ഒഴികെ, അവളുടെ തെലുങ്ക് ചിത്രം ‘ആചാര്യ’യുടെ ചിത്രീകരണവും പൂർത്തിയായി.

MENU

Comments are closed.