ദൈവത്തിന്റെ മകളുടെ പുതിയ ചിത്രങ്ങൾ കണ്ടോ?

സച്ചിൻ ടെണ്ടുൽക്കറുടെയും അഞ്ജലി ടെണ്ടുൽക്കറുടെയും മകളായ സാറ സച്ചിന് ആരാധക വൃന്ദമുണ്ട്. സാറ അവളുടെ ആകർഷകമായ ഫോട്ടോകൾക്കും സ്റ്റൈലിഷ് തിരഞ്ഞെടുപ്പുകൾക്കുമായി പതിവായി വാർത്തകൾ സൃഷ്ടിക്കുന്നു. ഇത്തവണ, അവളുടെ ജിം ചിത്രങ്ങളാണ് വൈറലാവുകയും ബോളിവുഡ് താരങ്ങളുടെ പ്രശംസകൾ നേടുകയും ചെയ്തു. സച്ചിൻ ടെൻഡുൽക്കറുടെ മകൾ ആയതുകൊണ്ട് തന്നെ ഏറെ ആരാധകർ ആ വഴി തന്നെ താരത്തിന് ലഭിച്ചിട്ടുണ്ട്.

അനായാസമായ ശൈലിയും ശാന്തമായ മനോഭാവവും സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ അവളുടെ ദശലക്ഷക്കണക്കിന് ആരാധകരെ നേടിയിട്ടുണ്ട്. ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ ആയിരക്കണക്കിന് ആരാധകരാണ് സാറയുടെ ശൈലിയെ ആരാധിക്കുന്നത്. ഫിറ്റ്നസിനു പേരുകേട്ട താരങ്ങൾ എല്ലാം സാറയെ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ അഭിനന്ദിക്കുന്നുണ്ട് .അവൾ പാരീസിൽ അവധിക്കാലം ആഘോഷിക്കുകയോ വെറുതെ പോസ് ചെയ്യുകയോ ചെയ്താൽ അടുത്ത സ്റ്റൈൽ ഐക്കൺ ആണെന്ന് തോന്നുന്നു. എന്നാണ് ഫാഷൻ ലോകം പറയുന്നത്.

ഫാഷൻ വ്യവസായം നിരന്തരം പുതിയ മുഖങ്ങൾക്കായി തിരയുമ്പോൾ, 23-കാരിയായ സാറയ്ക്ക് കൂടുതൽ ഇടം നൽകുകയാണ് .കൂടാതെ താരത്തെ കുറിച്ച് കിംവദന്തികൾ അനുസരിച്ച്, SRK- യുടെ ഐപിഎൽ ടീമായ കൊൽക്കത്ത നൈറ്റ് റൈഡേഴ്‌സിനായി (കെകെആർ) കളിക്കുന്ന ഇന്ത്യൻ ക്രിക്കറ്റ് താരം ശുബ്മാൻ ഗില്ലുമായി സാറ ഡേറ്റിംഗ് നടത്തുന്നു. എന്നിരുന്നാലും, സാറയോ ശുബ്മാനോ അവരുടെ ബന്ധത്തെക്കുറിച്ച് ഒരു വിശദീകരണവുമായി വന്നിട്ടില്ല. ഇൻസ്റ്റാഗ്രയിൽ ഇരുവരും പരസ്പരം പിന്തുടരുന്നു എന്നത് ശ്രദ്ധേയമാണ്.

MENU

Comments are closed.