ആലിയ ഭട്ടിന്റെ വിവാഹ പരസ്യത്തിനെതിരെ ആഞ്ഞടിച്ച് കങ്കണ റണാവത്ത്.

പരസ്യങ്ങളിൽ മതവും രാഷ്ട്രീയവും കലർത്തരുതെന്ന് ആവശ്യപ്പെടുന്ന ബ്രാൻഡുകളോട് കങ്കണ റണാവത്ത് ‘വിനീതമായ അഭ്യർത്ഥന’ നടത്തിയ വാർത്തയാണ് ഇപ്പോൾ വൈറലാകുന്നത്. ആലിയ ഭട്ടിന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ ബ്രൈഡൽ പരസ്യം ഓൺലൈനിൽ വലിയ വിവാദങ്ങൾക്ക് വഴിവെച്ചതിന് ശേഷമാണിത്. ആലിയ ഭട്ടിന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ ബ്രൈഡൽ പരസ്യം ഓൺലൈനിൽ വിവാദം സൃഷ്ടിച്ചതിന് ശേഷം, കങ്കണ റണാവത്ത് ‘നിഷ്കളങ്കരായ ഉപഭോക്താക്കളെ’ കൈകാര്യം ചെയ്യാൻ അവരുടെ പരസ്യത്തിൽ ‘മതം’ കലർത്തരുതെന്ന് ബ്രാൻഡുകളോട് ആവശ്യപ്പെട്ട് ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ ഒരു പോസ്റ്റ് പങ്കിട്ടത് .

ആലിയയുടെ വിവാഹ പരസ്യം ‘കന്യാദാൻ’ എന്ന പാരമ്പര്യത്തെ ചോദ്യം ചെയ്തു, അവിടെ വധുവിന്റെ മാതാപിതാക്കൾ അവളെ വരന് ‘കൊടുക്കുന്നു’. വേദങ്ങളിൽ സ്ത്രീകളെ ആരാധിക്കുന്നുവെന്നും അവരെ ‘അസ്തിത്വത്തിന്റെ അമൂല്യ സ്രോതസ്സായി’ കാണുന്നതിൽ ദോഷമില്ലെന്നും കങ്കണ ഒരു നീണ്ട പോസ്റ്റ് എഴുതിയിട്ടുണ്ട് . തന്റെ പോസ്റ്റിന്റെ അടിക്കുറിപ്പിൽ കങ്കണ , “എല്ലാ ബ്രാൻഡുകളോടും വിനീതമായ അഭ്യർത്ഥന.

മതവും ന്യൂനപക്ഷവും ഭൂരിപക്ഷ രാഷ്ട്രീയവും കാര്യങ്ങൾ വിൽക്കാൻ ഉപയോഗിക്കരുത് …. നിഷ്കളങ്കരായ ഉപഭോക്താക്കളെ വിവേകപൂർണ്ണമായ ആശയങ്ങളും പരസ്യങ്ങളും ഉപയോഗിച്ച് കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നത് നിർത്തുക … ഹിന്ദു ആചാരങ്ങളെ പരിഹസിക്കുന്നത് അവസാനിപ്പിക്കണമെന്നും അവർ ജനങ്ങളോട് അഭ്യർത്ഥിച്ചു. “ജാവേദ് അക്തറുമായുള്ള നിയമ പോരാട്ടത്തിനിടയിൽ കങ്കണ റാവത്ത് അവസാനമായി അഭിനയിച്ചത് തലൈവി എന്ന സിനിമയിലാണ്, സെപ്റ്റംബർ 10 ന് തിയേറ്ററിൽ റിലീസ് ചെയ്തു.

MENU

Comments are closed.