കടൽ തീരത്തു നിന്നും ബിക്കിനി ചിത്രങ്ങൾ പങ്കുവെച്ച് താരം.

അദിതി ബുധാതോകി നേപ്പാളിൽ ജനിച്ചു വളർന്ന പെൺകുട്ടിയാണ്. അവളുടെ സ്വപ്നങ്ങളെ പിന്തുടരാൻ വേണ്ടി ഇന്ത്യയിലേക്ക് മാറി താമസിക്കാൻ അവർ തയ്യാറായി. ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിലെ അവളുടെ മോഹിപ്പിക്കുന്ന ഫോട്ടോഗ്രാഫുകൾക്ക് അവൾ ഹൃദയങ്ങൾ നേടുന്നു. നിരവധി മാഗസിൻ കവറുകളിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടതിന് ശേഷം, നടി ഒരു നേപ്പാളി ചിത്രമായ ‘ക്രി’യിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ചു. നിരവധി ഹിന്ദി, പഞ്ചാബി സംഗീത വീഡിയോകളിലും അവർ അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്. ഒരു പഞ്ചാബി ഗാനത്തിന്റെ മ്യൂസിക് വീഡിയോയിലും അവർ അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്.

സിനിമകൾക്ക് പുറമേ, കുറ്റമറ്റ ഫാഷൻ ബോധത്തിനും അദിതി ബുധാതോകി പ്രശസ്തയാണ്. വസ്ത്രധാരണം മാത്രമല്ല ശൈലി എന്ന് അവൾ വിശ്വസിക്കുന്നു. സ്റ്റൈൽ എന്നത് നമ്മുടെ ചർമ്മകാന്തി മാത്രമല്ല അത് നിങ്ങളുടെ ആത്മവിശ്വാസത്തെയും വർദ്ധിപ്പിക്കും എന്നാണ് താരം പറയുന്നത്. ഇത് തീർച്ചയായും അവളുടെ സ്റ്റൈൽ മന്ത്രങ്ങളിൽ ഒന്നാണ്. സോഷ്യൽ മീഡിയ സൈറ്റുകളുടെ ഒരു സജീവ ഉപയോക്താവാണ് അദിതി ബുധാതോക്കി, ഇത്തവണ അവളുടെ ബിക്കിനി ചിത്രങ്ങൾ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പങ്കുവെച്ചിരിക്കുകയാണ്.

കടൽത്തീരത്ത് തന്റെ ശരീരം നീല ബിക്കിനിയിൽ പൊതിഞ്ഞാണ് അവൾ പ്രദർശിപ്പിച്ചിരിക്കുന്നത്. സോഷ്യൽ മീഡിയ ആക്ടീവ് ആയ നടി എപ്പോഴും തന്റെ ജീവിതത്തെക്കുറിച്ച് ആരാധകരെ അപ്‌ഡേറ്റ് ചെയ്യുന്നു, കൂടാതെ അവളുടെ ഫോട്ടോഗ്രാഫുകൾ അവളുടെ ആരാധകർക്ക് ഹരമാണ്. ‘ഇൻസൈഡ് എഡ്ജ് 2’ എന്ന വെബ് സീരീസിലാണ് അവളെ അവസാനമായി കണ്ടത്.

MENU

Comments are closed.