ആരാധകരുടെ ഹൃദയമിടിപ്പ് കൂട്ടി നഭാ നടേഷ്.

താരങ്ങളുടെ ഫോട്ടോഷൂട്ട് എത്തുമ്പോൾ ആരാധകർക്ക് ഒരു പ്രത്യേക സന്തോഷമാണ് എന്നാൽ ഗ്ലാമർ ചിത്രങ്ങൾ പങ്കുവയ്ക്കുന്ന താരങ്ങൾ ആണെങ്കിൽ സന്തോഷം അല്പം കൂടും. അത്തരത്തിൽ കന്നടയിലെ പ്രമുഖ നടിയായ നഭാ നടേഷിന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ ഫോട്ടോ ഷൂട്ട് ആണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലാകുന്നത് ചിത്രം മനോഹരവുമാണ്. പകൽ വെളിച്ചത്തിൽ അവളുടെ സ്വാഭാവിക ആകർഷണം തിളങ്ങുമ്പോൾ, അവൾക്കുവേണ്ടി ഡിസൈൻ ചെയ്ത പ്രത്യേക വസ്ത്രത്തിൽ എന്നത്തേക്കാളും കൂടുതൽ സുന്ദരിയായിരിക്കുന്നു. നീല നിറത്തിലുള്ള പാവാടയും മാറിടം മാത്രം മറച്ചു കൊണ്ടുള്ള പ്രത്യേകതരം ടോപ്പും ആണ് താരം ഇട്ടിരിക്കുന്നത്.

ഏതു വസ്ത്രത്തിലും താരം അതീവ സുന്ദരിയായ അതുകൊണ്ട് ആരാധകർക്ക് ചിത്രം കാണുമ്പോൾ ഹൃദയമിടിപ്പ് കൂടുകയാണ്.തന്റെ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ താരം ഇതുവരെ ഈ ചിത്രം പങ്കു വെച്ചില്ലെങ്കിലും മറ്റു സോഷ്യൽ മീഡിയ പ്ലാറ്റ്ഫോം മുകളിലൂടെ ചിത്രം ആരാധകർ ലേക്ക് എത്തി കഴിഞ്ഞിരിക്കുകയാണ്. എന്നിരുന്നാലും, ഈ കന്നഡ സുന്ദരി ഏത് ഭാഷയിലായാലും സിനിമകളുടെ റോളുകളിൽ എളുപ്പത്തിൽ അലിഞ്ഞുചേരുന്നതിന് പേരുകേട്ടതാണ്.

അവളുടെ വിജയചിത്രങ്ങളായ ഞാനും ദൊചുകുണ്ടുവാതെ, ഐസ്മാർട്ട് ശങ്കർ, ഡിസ്കോ രാജ, സോളോ ബ്രാത്തുക്കെ സോ ബെറ്റർ, അല്ലുദു അദുർസ് എന്നീ ചിത്രങ്ങളിലൂടെ താരം ഇത് തെളിയിച്ചു കഴിഞ്ഞതാണ്. ഇപ്പോൾ ഏറെ ശ്രദ്ധിക്കപ്പെടുന്ന ‘മാസ്ട്രോ’ റിലീസ് കാത്തിരിക്കുന്നു, ഉടൻ തന്നെ ഒരു വെബ് സീരീസിൽ സൂപ്പർ സ്റ്റാർ ഹൃത്വിക് റോഷന് പുറമെ നഭയുടെ ബോളിവുഡ് അരങ്ങേറ്റത്തെക്കുറിച്ച് ശക്തമായ വാർത്തകൾ പ്രചരിക്കുന്നുണ്ട്.

MENU

Comments are closed.