അടിവസ്ത്രം ഇടാൻ മറന്നോ? നോറ 10 ഫത്തേഹിയുടെ ചിത്രങ്ങൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലാകുന്നു.

നർത്തകിയും അഭിനേത്രിയുമായ ഗായികയായും ആരാധകരുടെ ഇഷ്ട താരമായി മാറിയിരിക്കുകയാണ് ബോളിവുഡ് താരമായ നോറ ഫത്തേഹി. ഭാഷാ ഭേദമന്യേ ആരാധകരുള്ള നോറ തന്റെ ശരീരഭംഗി കൊണ്ടു ആരാധകരെ കയ്യിൽ എടുക്കാറുണ്ട് അതുകൊണ്ടുതന്നെ താരത്തിന് ഓരോ ഫോട്ടോഷൂട്ട് കളും സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ചൂടൻ രംഗങ്ങളായി മാറുന്നത്. പല റിയാലിറ്റി ഷോകളിലും ജഡ്ജായി വന്നേ വളരെ നിഷ്കളങ്കമായ അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിലൂടെ യും സ്റ്റേജിൽ ഡാൻസ് കളിക്കും ആരാധകരുടെ ഹൃദയത്തിൽ ഇടം നേടാൻ കഴിഞ്ഞിട്ടുണ്ട്.

റിയാലിറ്റിഷോയിൽ കൂടിത്തന്നെ സിനിമ സീരിയൽ രംഗത്തേക്ക് സജീവമായ താരം മികച്ച നർത്തകി ആയതുകൊണ്ടാണ് ബോളിവുഡിൽ തന്റെ അസാധ്യമായ പ്രകടനങ്ങൾ കാഴ്ചവയ്ക്കുന്നത്.. ഒരു മികച്ച താരം ആണെന്ന് ഇതിനോടകം തന്നെ naura തെളിയിച്ചു കഴിഞ്ഞതാണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ആക്ടീവായ താരം തന്റെ ചിത്രങ്ങളിലൂടെയും ഡാൻസ് കളിലൂടെയും ആരാധകർ ഞങ്ങൾ കീഴടക്കാൻ ഉണ്ട്.

ഇപ്പോൾ ഗൾഫിൽ ഫെയർ എന്റെ പുതിയ ഫോട്ടോഷൂട്ടിൽ തിളങ്ങിനിൽക്കുന്ന താരത്തിന് ചിത്രങ്ങളാണ് ആരാധകർ ഏറ്റവും തിരിക്കുന്നത് എന്നാൽ ചിത്രത്തിൽ താരം അടിവസ്ത്രമിടാതെ ആണ് നിൽക്കുന്നത് അതുകൊണ്ടുതന്നെ നിരവധി ആരാധകരാണ് അടിവസ്ത്രം ഇടാൻ മറന്നു പോയോ എന്ന രീതിയിലുള്ള ചോദ്യങ്ങളുമായി മുന്നോട്ട് വരുന്നത്. ചിത്രങ്ങൾ ഇതിനോടകം തന്നെ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായി കഴിഞ്ഞു.

MENU

Comments are closed.