തെലുങ്കിൽ സൂപ്പർഹിറ്റ്ആയ തീരത്ത് എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെ അഭിനയ ജീവിതം ആരംഭിച്ച താരമാണ് നേഹ ശർമ. രാംചരണ് നായികയായാണ് താരം സിനിമാരംഗത്തെത്തുന്നത്. പിന്നീട് 2007 മുതൽ സിനിമാലോകത്ത് താരം സജീവമാണ്. ആദ്യ ചിത്രം തന്നെ ഒരു സൂപ്പർ ബ്ലോക്ക്ബസ്റ്റർ ഹിറ്റാക്കി താരത്തിന് വരവ് തന്നെ ഭാഗ്യമാണ് എന്നാണ് എല്ലാവരും പറയുന്നത്. പിന്നീട് തമിഴ് തെലുങ്ക് ഹിന്ദി മലയാളം എന്നിങ്ങനെ വിവിധ ഭാഷകളിലായി ഒരുപാട് ചിത്രങ്ങളിൽ താരം പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടു. അഭിനയിച്ച

സിനിമകൾ ഓരോന്നും ഒന്നിനൊന്നു മികച്ച അഭിപ്രായങ്ങളാണ് നേടിയത് താരം ഒരു നടി എന്നതിലുപരി ഒരു മികച്ച കഥ ഡാൻസർ കൂടിയാണ് കൂടാതെ ഹിറ്റ് ഡാൻസ് അങ്ങനെ വിവിധ തരത്തിലുള്ള പ്രാവീണ്യം നേടിയ താരമാണ് നേഹ ശർമ. താരം അഭിനയത്തിൽ ആണെങ്കിലും നൃത്തരംഗത്ത് ആണെങ്കിലും താരത്തിന് ഏറ്റവും മികച്ച പ്രകടനം കാഴ്ച വെക്കുന്ന വ്യക്തിയാണ്. 2010 പുറത്തിറങ്ങിയ ക്രൂ കേന്ദ്ര സിനിമയായിരുന്നു താരത്തിനെ ആദ്യ ചിത്രം പിന്നീട് ദുൽഖർ നായകനായി പുറത്തിറങ്ങിയ സോളോ എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെയും താരം മലയാളത്തിലും ഒരുപാട് ആരാധകരെ സ്വന്തമാക്കി.

സോളോ യിലെ നേഹയുടെ കഥാപാത്രം ഒരുപാട് പ്രേക്ഷകപ്രീതി നേടിയ കഥാപാത്രമാണ് മലയാളത്തിലേക്ക് തിരിച്ചെത്തുന്നു എന്ന് അറിയാൻ കാത്തിരിക്കുകയാണ് ആരാധകർ. എന്നാൽ ആരാധകരുടെ ചോദ്യങ്ങൾക്കൊന്നും താരം മറുപടി നൽകിയിട്ടില്ല. താരം സോഷ്യൽമീഡിയയിലും വളരെയധികം ആക്ടീവ് ആണ് ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ മാത്രം 11 മില്യൺ മുകളിൽ ആരാധകർ താരത്തെ ഫോളോ ചെയ്യുന്നുണ്ട് അതുകൊണ്ടുതന്നെ താരം അപ്ലോഡ് ചെയ്യുന്ന ചിത്രങ്ങളും വീഡിയോകളും പെട്ടെന്ന് തന്നെ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറൽ ആകാറുണ്ട്