ബിഗ് ബോസ് താരത്തിന്റെ സോഷ്യൽ മീഡിയ ചിത്രങ്ങൾ കണ്ട് അമ്പരന്ന് ആരാധകർ.

മുൻ ബിഗ് ബോസ് ഒടിടി മത്സരാർത്ഥി ഉർഫി ജാവേദ് ഷോയുടെ തുടക്കം മുതൽ സ്റ്റൈലിഷ് വസ്ത്രങ്ങളിലൂടെ തലക്കെട്ടുകൾ പിടിക്കാറുണ്ട്. പല അവസരങ്ങളിലും താരത്തിന്റെ ഫാഷൻ സെൻസ് ഒരു ചർച്ചാ വിഷയമായി മാറിയിരുന്നു. കുറച്ച് ദിവസങ്ങൾക്ക് മുമ്പ്, ഒരു ജോഡി സോക്സ് ഉപയോഗിച്ച് ഉർഫി രൂപകൽപ്പന ചെയ്ത ഒരു പുതിയ പർപ്പിൾ ക്രോപ്പ് ടോപ്പിൽ കണ്ടു. പോസ്റ്റിന് അടിക്കുറിപ്പ് നൽകിഎത്തും ഏവരെയും ശ്രദ്ധ നൽകിയിരുന്നു, “സോക്സിൽ നിന്ന് ക്രോപ്പ് ടോപ്പ് ഉണ്ടാക്കി, എന്റെ ടീ പകുതിയായി മുറിക്കുക.

വസ്ത്രം റെഡി. ” ഒരു വളയും സോക്‌സുമാണ് ക്രോപ്പ് ടോപ്പ് ഉണ്ടാക്കാനായി ഉപയോഗിച്ചത്, അതിനെ പകുതിയായി മുറിച്ച കറുത്ത ടി-ഷർട്ടുമായി ജോടിയാക്കി. മുൻ ബിഗ് ബോസ് മത്സരാർത്ഥിയായ ഉർഫി ജാവേദ് പലപ്പോഴും വാർത്തകളിൽ ഇടംപിടിക്കുന്നത് വസ്ത്ര ധാരണത്തിലൂടെയാണ് .പലപ്പോഴും വിവാദങ്ങളിലേക്കു വരെ ഇതു എത്തിയിട്ടുണ്ട് .അടുത്തിടെ ഉർഫിയുടെ എയർപോർട്ട് ലുക്ക് വൈറലായിരുന്നു. അവളുടെ ബ്രാ വ്യക്തമായി കാണാമായിരുന്നതിനാൽ അവളുടെ വസ്ത്രധാരണത്തിനായി ഉർഫി ഒരുപാട് ട്രോൾ ചെയ്യപ്പെട്ടു.

ട്രോൾ ചെയ്യപ്പെട്ട് ദിവസങ്ങൾക്ക് ശേഷം, ഉർഫി വീണ്ടും പല ചിത്രങ്ങളും പങ്കു വെച്ചു .സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പുതിയ ചിത്രങ്ങളുമായി എത്തിയിരിക്കുകയാണ് താരം . പുതിയ ഡിസൈനിൽ ഉള്ള വസ്ത്രത്തിന്റെ പുറകു വശം കാണിച്ചു കൊണ്ട് നിൽക്കുന്ന ചിത്രങ്ങൾ ആണ് പങ്കു വച്ചത് . ചിത്രങ്ങൾ ഇതിനോടകം തന്നെ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായി മാറി .

MENU

Comments are closed.