കേട്ടതൊക്കെ കള്ളമാണോ? സാമന്തയുടെ പുതിയ പോസ്റ്റ് കണ്ട് കണ്ണ് തള്ളി ആരാധകർ.

വിവാഹമോചന വാർത്തകൾക്കിടയിൽ, ഭർത്താവ് നാഗ ചൈതന്യയുടെ വരാനിരിക്കുന്ന ലവ് സ്റ്റോറിയെ പ്രശംസിച്ച് സാമന്ത ട്വിറ്ററിൽ കുറിച്ചു. നാഗ ചൈതന്യയുടെ ട്വീറ്റ് സാമന്ത റീട്വീറ്റ് ചെയ്യുകയും ടീമിന് ഭാഗ്യം ആശംസിക്കുകയും ചെയ്തു. അവളുടെ ട്വീറ്റ് ഇപ്പോൾ എല്ലാവരുടെയും ശ്രദ്ധ പിടിച്ചുപറ്റി, എന്തുകൊണ്ടാണ് നാഗ ചൈതന്യയെ ടാഗ് ചെയ്യാത്തതെന്ന് ചില ആരാധകർ ചോദിക്കുന്നു; കൂടാതെ, ഇത് അവരുടെ വിവാഹമോചന കിംവദന്തികൾക്ക് വീണ്ടും ഊർജ്ജം പകർന്നു. മറുവശത്ത്, അവൾ നാഗ ചേതനയുടെ സഹോദരിയായ ചായയുടെ ട്വീറ്റ് വീണ്ടും പങ്കിട്ടുവെന്നും അതിനാൽ അവനെ ടാഗ് ചെയ്യേണ്ട ആവശ്യമില്ലെന്നും വിവാഹമോചന കിംവദന്തികൾ തള്ളിക്കളഞ്ഞതായും സാമിനെ ഉദ്ധരിച്ച് മറ്റുള്ളവർ ന്യായീകരിച്ചു.

എന്നിരുന്നാലും, സാമിന്റെ ട്വീറ്റിനോട് നാഗ ചൈതന്യ പ്രതികരിക്കാത്തതും ആരാധകർക്കിടയിൽ ചർച്ചയായിട്ടുണ്ട്. കാരണം നിരവധി സെലിബ്രിറ്റികളുടെ അഭിനന്ദനത്തിന് അദ്ദേഹം നന്ദി പറഞ്ഞെങ്കിലും സാമന്തയുടെ ട്വീറ്റിന് അദ്ദേഹം മറുപടി നൽകിയില്ല. ഇതിനെത്തുടർന്ന്, ചായയുടെ സിനിമയെക്കുറിച്ച് ട്വീറ്റ് ചെയ്യുന്നതിൽ സാമിന് ഒരു പ്രശ്നവുമില്ലെങ്കിൽ, കമന്റിന് മറുപടി നൽകുന്നതിൽ എന്താണ് അദ്ദേഹത്തിന്റെ പ്രശ്നം എന്ന് സാമന്തയുടെ ആരാധകർ ചോദിച്ചു.

തന്റെ പിതാവ് നാഗാർജുന, സംവിധായകരായ ദേവ കട്ട, ബിവിഎസ് രവി എന്നിവരുടെ ട്വീറ്റുകൾക്ക് ചൈതന്യ മറുപടി നൽകി. അദ്ദേഹത്തിന്റെ കസിൻ സുശാന്ത്, സ്റ്റൈലിസ്റ്റ് നീരജ കോണ, നടൻ നാഗ ശൗര്യ എന്നിവരുടെ ട്വീറ്റുകൾക്കും അദ്ദേഹം മറുപടി നൽകി. എന്നാൽ വിവാഹമോചന കിംവദന്തികൾക്ക് കൂടുതൽ ഇന്ധനം നൽകുന്ന സാമിന്റെ ട്വീറ്റ് അദ്ദേഹം അവഗണിച്ചു.

MENU

Comments are closed.